tamimusalim
JF-Expert Member
- Jun 17, 2014
- 1,822
- 501
Beki wa Colombia Zuniga amewasilisha barua ya kuomba msamaha kwa wazazi wa Neymar na chama cha soka cha Brasil na wapenzi wa soka duniani kwa niaba ya Neymar.
Beki huyo wa kushoto alimfanyia rafu mshambuliaji huyo kipenzi na tegemeo la timu ya Brazil, katika mechi inayosemekana ndio mechi iliokuwa na mvuto na upinnzani mkali kuliko mechi zote ambazo zimechezwa mpaka sasa ambapo Brazil iliibuka kwa kuifunga colombia 2 - 1.
Neymar aligogwa kwa bahati mbaya na beki huyo katika uti wa mgongo na kuanguka baadae kupoteza mawasiliano miguuni nakukimbizwa hospital nje kidogo ya mji huo,na habari za hivi punde zimethibitisha madaktari wamefanikiwa kurudisha mawasiliano miguuni, ila waliongeza na kuonya kuwa Neymar hatoweza kuichezea timu yake katika michezo iliosalia ambapo Brazil inapambana vikali na Ujerumani katika hatua ya nusu fainali kesho, saa tano usiku kwa saa za Tanzania.