Atii!... Wanatumiana salam za valentine bungeni!???... Upepo uliotekea Tunisia & Egypt utafika Tz soon than our expectations!
Kusema ukweli wabunge wa CCM wanaboa, the bad thing is that they support everything tabled without questioning. I wonder whether the power of party carcus has done it untold mandate of ensuring that MP's support the govt at any cost.
Huyu Nyalandu si ndiye alisema watanzania wengi wanatumia Simu kwa mawasiliona ya mambo ya mapenzi? Sasa yeye anatumia nafasi ya kujibu swali bungeni kutuma salama za mapenzi kwa mke wake. Ana matatizo huyu
Mbunge wa Kigoma kaskazini Mh. Zito amemweleza Spika awasisitizie mawaziri wapungeze salamu na kuitana dada, mke wangu kaka yangu na pia waeleze maslahi binafsi kwenye mambo wanayo changia kama yapo........ Hebu tuone Spika ata fanyaje