Zenji Seif nyota njema


Fidel80

Fidel80

JF-Expert Member
Joined
May 3, 2008
Messages
21,970
Likes
140
Points
145
Fidel80

Fidel80

JF-Expert Member
Joined May 3, 2008
21,970 140 145
Wazanzibari anzeni kusherehekea ushindi wa M.Seif: M.Seif apata 50.06%
Dr.Shein:47.30
Asalamu alaykum haya ndio matokeo tulioyapata kutoka kwa tume ya uchaguzi:
JIMBO KUTOKA PEMBA
JIMBO LA OLE: CUF- 5775, CCM -893
JIMBO LA WETE: CUF-6317, CCM-1189
JIMBO LA GANDO: CUF-5239, CCM-884
JIMBO LA MTAMBWE: CUF 5415, CCM-307
JIMBO LA KOJANI: CUF-6262, CCM-562
MAJIMBO YA UNGUJA
JIMBO LA FUONI: CCM-6351, CUF-2797
JIMBO LA MTONI: CCM-3746,CUF-4852
JIMBO LA DIMANI:CCM 6225,CUF-4898
JIMBO LA KIEMBE SAMAKI:CCM2794,CUF-1141
JIMBO LA KWEREKWE: CCM-4338,CUF-2812
JIMBO LA BUBUBU: CCM-4458,CUF-4119
JIMBO LA MFENESINI: CCM-3755,CUF-2246
 
Fidel80

Fidel80

JF-Expert Member
Joined
May 3, 2008
Messages
21,970
Likes
140
Points
145
Fidel80

Fidel80

JF-Expert Member
Joined May 3, 2008
21,970 140 145
Namtafuta mtani Kibunango hapatikani
 
T

The King

JF-Expert Member
Joined
Oct 20, 2010
Messages
357
Likes
1
Points
0
T

The King

JF-Expert Member
Joined Oct 20, 2010
357 1 0
thithiem wanaweza kabisa kuyagomea matokeo haya kama ambavyo wameanza kuyagomea matokeo mbali mbali ya wabunge bara.
 
Sokomoko

Sokomoko

JF-Expert Member
Joined
Mar 29, 2008
Messages
1,918
Likes
24
Points
135
Sokomoko

Sokomoko

JF-Expert Member
Joined Mar 29, 2008
1,918 24 135
Majimbo ni 13 na jumla ni 50 hakuna haja kushangilia kwanza tupe ya majimbo yote mkuu.
 
NATA

NATA

JF-Expert Member
Joined
May 10, 2007
Messages
4,516
Likes
22
Points
135
NATA

NATA

JF-Expert Member
Joined May 10, 2007
4,516 22 135
Wazanzibari anzeni kusherehekea ushindi wa M.Seif: M.Seif apata 50.06%
Dr.Shein:47.30
Asalamu alaykum haya ndio matokeo tulioyapata kutoka kwa tume ya uchaguzi:
JIMBO KUTOKA PEMBA
JIMBO LA OLE: CUF- 5775, CCM -893
JIMBO LA WETE: CUF-6317, CCM-1189
JIMBO LA GANDO: CUF-5239, CCM-884
JIMBO LA MTAMBWE: CUF 5415, CCM-307
JIMBO LA KOJANI: CUF-6262, CCM-562
MAJIMBO YA UNGUJA
JIMBO LA FUONI: CCM-6351, CUF-2797
JIMBO LA MTONI: CCM-3746,CUF-4852
JIMBO LA DIMANI:CCM 6225,CUF-4898
JIMBO LA KIEMBE SAMAKI:CCM2794,CUF-1141
JIMBO LA KWEREKWE: CCM-4338,CUF-2812
JIMBO LA BUBUBU: CCM-4458,CUF-4119
JIMBO LA MFENESINI: CCM-3755,CUF-2246
CUF suti wameshona?
 
Fidel80

Fidel80

JF-Expert Member
Joined
May 3, 2008
Messages
21,970
Likes
140
Points
145
Fidel80

Fidel80

JF-Expert Member
Joined May 3, 2008
21,970 140 145
Majimbo ni 13 na jumla ni 50 hakuna haja kushangilia kwanza tupe ya majimbo yote mkuu.
Bado tunaendelea kusubili mkuu lakini Seif anang'aa Pemba kuliko Unguja
 
M

Mkulima

JF-Expert Member
Joined
Feb 4, 2007
Messages
698
Likes
119
Points
60
M

Mkulima

JF-Expert Member
Joined Feb 4, 2007
698 119 60
Kuna majimbo 50 bado sana hapo!
 
Njowepo

Njowepo

JF-Expert Member
Joined
Feb 26, 2008
Messages
9,401
Likes
487
Points
180
Njowepo

Njowepo

JF-Expert Member
Joined Feb 26, 2008
9,401 487 180
Nasikia Mwinyi na Mkapa wameshuka uko kuokoa Jahazi
 
M

Malyamungu

JF-Expert Member
Joined
Jul 5, 2009
Messages
363
Likes
1
Points
0
M

Malyamungu

JF-Expert Member
Joined Jul 5, 2009
363 1 0
Haya matokeo yakibakia hv Maalim ni President of ZINJIBAR
 
Zogwale

Zogwale

JF-Expert Member
Joined
Jul 10, 2008
Messages
12,056
Likes
1,424
Points
280
Zogwale

Zogwale

JF-Expert Member
Joined Jul 10, 2008
12,056 1,424 280
Sioni cha ajabu na matokeo ya Maalim Seif Kuwa presida wa Zenj maana tangu mwaka 1995 anashinda halafu thithiem wanachakachua. Kwa nilivyokuwa nafuatilia kampeni Shein hakuwa na mvuto kabisa, kushindwa yawezekana. Si wameshakubali serikali ya umoja, akubali matokeo atakuwa makamu, pengine ndicho cheo chake cha kustaafia Mungu amemtunuku!!! Ha ha ha siasa bwana.
 
Sokomoko

Sokomoko

JF-Expert Member
Joined
Mar 29, 2008
Messages
1,918
Likes
24
Points
135
Sokomoko

Sokomoko

JF-Expert Member
Joined Mar 29, 2008
1,918 24 135
Bado tunaendelea kusubili mkuu lakini Seif anang'aa Pemba kuliko Unguja
Pemba kuna majimbo 18 na yanayobaki 32 ni unguja kadhalika wapiga kura wa pemba na wa unguja kuna tofauti kinamba sitaki kushangilia kwanza maana ccm wanaweza kuchakachua anytime....
 
M

MZALAMO

JF-Expert Member
Joined
Jul 6, 2009
Messages
581
Likes
437
Points
80
M

MZALAMO

JF-Expert Member
Joined Jul 6, 2009
581 437 80
Safari hii wamuachie tu kama atashinda.
 
Sokomoko

Sokomoko

JF-Expert Member
Joined
Mar 29, 2008
Messages
1,918
Likes
24
Points
135
Sokomoko

Sokomoko

JF-Expert Member
Joined Mar 29, 2008
1,918 24 135
Sioni cha ajabu na matokeo ya Maalim Seif Kuwa presida wa Zenj maana tangu mwaka 1995 anashinda halafu thithiem wanachakachua. Kwa nilivyokuwa nafuatilia kampeni Shein hakuwa na mvuto kabisa, kushindwa yawezekana. Si wameshakubali serikali ya umoja, akubali matokeo atakuwa makamu, pengine ndicho cheo chake cha kustaafia Mungu amemtunuku!!! Ha ha ha siasa bwana.
Ulimsikia Mkapa jangwani alisemaje??????????????????
 
Iza

Iza

JF-Expert Member
Joined
Jan 8, 2009
Messages
1,902
Likes
171
Points
160
Iza

Iza

JF-Expert Member
Joined Jan 8, 2009
1,902 171 160
Makamu JMT Makamu Zanzibar...bahati au kudra..?
Bora washinde wapinzani kuliko ccm...
 
Fidel80

Fidel80

JF-Expert Member
Joined
May 3, 2008
Messages
21,970
Likes
140
Points
145
Fidel80

Fidel80

JF-Expert Member
Joined May 3, 2008
21,970 140 145
Safari hii jamani wamwonee huruma maana kunaweza kulipuka kule, busara zichukue mkondo wake
 

Forum statistics

Threads 1,250,661
Members 481,436
Posts 29,740,763