Evelyn Salt
Platinum Member
- Jan 5, 2012
- 78,730
- 172,024
Mama pesa nayo inang'arisha ila pia hawa mastaa too much kujieditUkiangalia picha yake na ndugu zake ye ndo anang'aa sa sijui na nguvu ya pesa/maisha mazuri inachangia
Mama pesa nayo inang'arisha ila pia hawa mastaa too much kujieditUkiangalia picha yake na ndugu zake ye ndo anang'aa sa sijui na nguvu ya pesa/maisha mazuri inachangia
Hahhhshahahhahaha dahh watu wanamaneno sana!Kuna mtu aliwahi kuandika hapa kua tako la wema ni refu kama jani la mgomba