Yupo atakayenifaa humu?


al-baajun

al-baajun

Senior Member
Joined
Sep 11, 2015
Messages
161
Likes
109
Points
60
al-baajun

al-baajun

Senior Member
Joined Sep 11, 2015
161 109 60
Habari zenu
Ni kijana wa miaka 24 anamtafuta that one lady,my queen,la'azizi kitulizo cha moyo wangu.baada ya kukaa mda mrefu bila mahusiano yoyote kutokana na maswahibu mbalimbali ya kimaisha,hatimaye leo hii nimekuja kwenu humu kwenye hili jukwaa mahususi kujaribu kumtafute yulee.

KUHUSU MIMI
umri:24
Elimu:form 6 and niliacha chuo mwaka juzi(si kwa kupenda)

Kazi:ni fundi(kipato cha kawaida)

Sifa nyingine:sina gubu wala sipendi kujikera wala kukera mtu,mchapakazi,mkweli,mcheshi na muaminifu.

Muonekano:i look good

Kwanini natafuta mpenzi sasa iv?
Sababu maisha ya usingo mazuri ila upweke unakua hauchezi mbali na wewe,sometime unatafuta hata mtu kukuhug tight na kukupa moyo alafu unakosa.

Sifa za huyoo nimtafutaye
Awe na elimu form 4 na zaidi
Asiwe mtu wa tamaa,kuiga iga,tabia za kihuni huni na kishamba.
Awe muelewa na mwenye maono mapana.
Akiwa na kazi fresh asipokua na kazi pia poa.
Asiwe mnene.
Nipm.

Maasalam
 
Behaviourist

Behaviourist

JF-Expert Member
Joined
Apr 8, 2016
Messages
17,748
Likes
26,518
Points
280
Behaviourist

Behaviourist

JF-Expert Member
Joined Apr 8, 2016
17,748 26,518 280
Habari zenu
Ni kijana wa miaka 24 anamtafuta that one lady,my queen,la'azizi kitulizo cha moyo wangu.baada ya kukaa mda mrefu bila mahusiano yoyote kutokana na maswahibu mbalimbali ya kimaisha,hatimaye leo hii nimekuja kwenu humu kwenye hili jukwaa mahususi kujaribu kumtafute yulee.

KUHUSU MIMI
umri:24
Elimu:form 6 and niliacha chuo mwaka juzi(si kwa kupenda)

Kazi:ni fundi(kipato cha kawaida)

Sifa nyingine:sina gubu wala sipendi kujikera wala kukera mtu,mchapakazi,mkweli,mcheshi na muaminifu.

Muonekano:i look good

Kwanini natafuta mpenzi sasa iv?
Sababu maisha ya usingo mazuri ila upweke unakua hauchezi mbali na wewe,sometime unatafuta hata mtu kukuhug tight na kukupa moyo alafu unakosa.

Sifa za huyoo nimtafutaye
Awe na elimu form 4 na zaidi
Asiwe mtu wa tamaa,kuiga iga,tabia za kihuni huni na kishamba.
Awe muelewa na mwenye maono mapana.
Akiwa na kazi fresh asipokua na kazi pia poa.
Asiwe mnene.
Nipm.

Maasalam
Unaposema asiwe mnene ina maana akina Miss natafuta wamekukosea nini jamani?
 
swissme

swissme

JF-Expert Member
Joined
Aug 15, 2013
Messages
13,620
Likes
18,001
Points
280
Age
19
swissme

swissme

JF-Expert Member
Joined Aug 15, 2013
13,620 18,001 280
wapi Lizaboni


swissme
 
mjingamimi

mjingamimi

JF-Expert Member
Joined
Aug 3, 2015
Messages
15,712
Likes
13,768
Points
280
mjingamimi

mjingamimi

JF-Expert Member
Joined Aug 3, 2015
15,712 13,768 280
Kwani huko mtaani wanawake hamnaaa?
 

Forum statistics

Threads 1,274,099
Members 490,586
Posts 30,501,008