yupi mjanja kati ya hawa?

yupi mjanja kati ya hawa?

Mujumba

JF-Expert Member
Joined
Jan 20, 2011
Posts
853
Reaction score
306
[h=5]Yupi mjanja kati ya

aliyetoka nawe 0-0 mwenzako akampiga 2-1
au
unamfunga 3-1 mtu aliyepigwa 3-0 na mwenzio.

CHEZEA MNYAMA WEWE
[/h]
 
he he naona unawachokoza watani tusubili jumatano, tukiwafunga hapo kwa kweli nitaongea tena nitaongea saaaana
 
katika mpira hakuna hesabu za namna hiyo na ukitaka kulazimisha mifano ipo mingi sana usiishie hapo kwani hata Azam ulipakatwa 3-0 then tukawapakata 2-0 na kuchukua kikombe....
 
Yupi mjanja kati ya

aliyetoka nawe 0-0 (ugenini) mwenzako akampiga 2-1
( Nyumbani)

au unamfunga 3-1 mtu aliyepigwa 3-0 na mwenzio.

CHEZEA MNYAMA WEWE

mnajipa moyo watani bana!
 
Hawa Yanga hawana lolote j5 tutawachakaza. Tunapiga tano tena ziwe kumi
 
Nasemaje.....
Mimi kama Mshabiki No. 1 wa Mnyama a.k.a Simba Sports Club kwa niaba ya mashabiki wenzangu,wanachama na Viongozi wote, kesho tukifungwa hatukubali kwasababu zifuatazo:-
1. Okwi wetu kutocheza,
2. Maftah wetu ku'miss pia,
3. Mwenyekiti wa Yanga peke yake kuwa na hela nyingi kuliko Mwenyekiti wetu changanya na Viongozi na wafadhili
wengine wa team yetu.
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom