yupi mjanja kati ya hawa? | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

yupi mjanja kati ya hawa?

Discussion in 'Sports' started by Mujumba, Oct 1, 2012.

  1. Mujumba

    Mujumba JF-Expert Member

    #1
    Oct 1, 2012
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 854
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    [h=5]Yupi mjanja kati ya

    aliyetoka nawe 0-0 mwenzako akampiga 2-1
    au
    unamfunga 3-1 mtu aliyepigwa 3-0 na mwenzio.

    CHEZEA MNYAMA WEWE
    [/h]
     
  2. Gamaha

    Gamaha JF-Expert Member

    #2
    Oct 1, 2012
    Joined: Jul 17, 2008
    Messages: 2,476
    Likes Received: 506
    Trophy Points: 280
    he he naona unawachokoza watani tusubili jumatano, tukiwafunga hapo kwa kweli nitaongea tena nitaongea saaaana
     
  3. Mkirua

    Mkirua JF-Expert Member

    #3
    Oct 1, 2012
    Joined: Sep 9, 2010
    Messages: 5,665
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    katika mpira hakuna hesabu za namna hiyo na ukitaka kulazimisha mifano ipo mingi sana usiishie hapo kwani hata Azam ulipakatwa 3-0 then tukawapakata 2-0 na kuchukua kikombe....
     
  4. Henge

    Henge JF-Expert Member

    #4
    Oct 1, 2012
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 6,700
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    mnajipa moyo watani bana!
     
  5. Annael

    Annael JF-Expert Member

    #5
    Oct 1, 2012
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 9,100
    Likes Received: 5,206
    Trophy Points: 280
    Hawa Yanga hawana lolote j5 tutawachakaza. Tunapiga tano tena ziwe kumi
     
  6. Anselm

    Anselm JF-Expert Member

    #6
    Oct 2, 2012
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 1,689
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Nasemaje.....
    Mimi kama Mshabiki No. 1 wa Mnyama a.k.a Simba Sports Club kwa niaba ya mashabiki wenzangu,wanachama na Viongozi wote, kesho tukifungwa hatukubali kwasababu zifuatazo:-
    1. Okwi wetu kutocheza,
    2. Maftah wetu ku'miss pia,
    3. Mwenyekiti wa Yanga peke yake kuwa na hela nyingi kuliko Mwenyekiti wetu changanya na Viongozi na wafadhili
    wengine wa team yetu.
     
  7. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #7
    Oct 2, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 17,043
    Likes Received: 371
    Trophy Points: 180
    Hiyo tena siyo.
     
  8. Facilitator

    Facilitator JF-Expert Member

    #8
    Oct 2, 2012
    Joined: Oct 30, 2010
    Messages: 2,196
    Likes Received: 475
    Trophy Points: 180
    Vipi jembe, kumbe na huku upo?? Kesho unakalia jiko la mkaa jembe.
     
Loading...