Yule kijana aliyesema Mkuu wetu wa majeshi...

Yule kijana aliyesema Mkuu wetu wa majeshi...

Status
Not open for further replies.

Mudawote

JF-Expert Member
Joined
Jul 10, 2013
Posts
11,598
Reaction score
16,132
Yule dogo lazima mvua imnyee. Naomba Mungu afungwe miaka 10 ili liwe fundisho kwa vijana waongo kama akina lema na wengine wote.

kura 25/10 chagua Dr Magufuli chagua CCM
 
We kama kijana na huna ndugu CCM kwa ulichopost Huna akili...kufa kishujaa kwa heshma don't die an ass kisser poor and shame on you....mfano mbaya kwa vijana Wa Tanzania
 
Acha roho mbaya
Ndiyo maana tunasema nyie vijana mliotoka ccm mmefanya kazi nzuri sana ya kuvuruga chadema hongereni. Maana kila kitu mumeweza, sasa ccm itaendelea kuwepo daima
 
Status
Not open for further replies.
Back
Top Bottom