Sasa mtu ufanyeje kama unaowapata ndio wanaokupenda wee huwapendi?[emoji848]Kuolewa na mtu usiempenda unajitesa wewe na utamtesa yeye.....sishauri hili kabisa
Sent using Jamii Forums mobile app
Utaolewa unayempenda wewe ila deep kwake hakufeel kabisa napia utakuwa unajitesa asilimia kubwa mtu anayekufungulia moyo ndio mtu trust meKuolewa na mtu usiempenda unajitesa wewe na utamtesa yeye.....sishauri hili kabisa
Sent using Jamii Forums mobile app
Kuna jamaa mmoja last year katikati kwenye mishe tumekutana hukoo.....Basi jamaa full kuzimika na mimi, aaahg! Nikamuona tapeli tu....kumbe ni ananipenda kweli asee, ...tatizo moyo wangu haumkubali kabisa, staff mwenzangu ananiambia iko siku utaukumbuka huu upendo, halafu mkaka mzuri tu, na anafocus na life but duuh moyo bana ukagoma![emoji16][emoji16]
Sent using Jamii Forums mobile app
Mmh...hapa sijaelewa!Fuata moyo wako mama kuna yule unampenda nae walau anarespond huyo ndo wa kumshikilia
Tatizo wadada mko desperate sana na kuolewa...kuliko kuolewa na mtu usie na mapenzi nae bora kuitwa msimbe nk....
Ni mtazamo wangu tu ambao unapishana na katoto kazuri kiaina
Sent using Jamii Forums mobile app
Ujue kapeace ishu iko hivi...we unayempenda yy hakupendi na anayekupenda kwa dhati we humpendi.....sijui why hii ishu asee[emoji848]
Sent using Jamii Forums mobile app
Sasa mtu ufanyeje kama unaowapata ndio wanaokupenda wee huwapendi?[emoji848]
Sent using Jamii Forums mobile app
Wadau wazima,
Kwa wadada unaweza kumkataa mwanaume kisa hana hela au anahela ila roho haijaridhia basi unajiachia kwa vibwana ambavyo vinakuchezea tu mwishoe unatoa mimba unaachwa unasalitia mpaka unazeeka tokea wimbo wa vileti mpaka tetema hujaolewa hujui kwanini kwa maana yule unayemkata ndio kaja kwa wema ila wale unaowapapatikia ndio utaishilia ukitoa macho kama mjusi aliyabanwa na mlango .
Oh mara unasema huyu namchuna mpaka nini .
Mara nawangu tunamiadi naye yambele we have future together mwenyewe hata home hajawahi kuja .
Anawatifuatifua marafiki zako kama nini halafu kutwa masaa ishirini nanne unakuwa unammsema unamuwaza unakuwa unamuota naunajiona kumbe ni mpita njia kazi yake ni kula nakusepa sasa huyo uliyemkataa ataoa utabaki umekomaa hadi ukigongwa na pikipiki sio wewe unajeuriwa na pikipiki umeijeruhi.
Acha kuchagua utajikuta wewe ndio kila mtu anapita akichoka nyumbani kwake.
Anajua unachopenda chakula vinywaji na pesa anakuja anakupa anaenda ila hata siku moja hutasikia ndoa.
Utavaa nguo zakila neno hadi ubadili uanze kuvaa vitengee.
Utabakia ukiitwa majina kisa ni wewe ulitaka.
Kaa naanaye kupenda tatizo ni hili kumpenda asiyekupenda .
Aliyekupenda tulia naye hata hela mkikaa pamoja mkawa serious mtazipata tu.
Au kama anazo basi jaribu kumuweka unavyotaka wewe.
Sent using Jamii Forums mobile app
Tunaomba hivyo watanielewa tu maana yametukuta wengiMungu awadaidie basi wakuelewe
Utaolewa unayempenda wewe ila deep kwake hakufeel kabisa napia utakuwa unajitesa asilimia kubwa mtu anayekufungulia moyo ndio mtu trust me
Sent using Jamii Forums mobile app
Nijute nini sasa wakati mimi ndio nafuatwa ??[emoji848][emoji848]...na kwa taarifa yako mpaka sasa hivi yupo tu anadeal na mimi hajakata tamaa!...ila moyo wangu ndio hivo umegoma!Kama nauona vile huo moyo ulivyogubikwa na wimbi la majuto[emoji28]
Sent using Jamii Forums mobile app
Katika yote uliyoyasema, wakumbuke hili hata kama watasahau hayo yote. Classmate wangu waliokuwa wanachugua bado wako single ama ni ma-single mother in their 40s. Walioamua kuwa na sisi, ndio wanafamilia zao. Siyo matajiri lakini wanakula, wanavaa, wana usafiri, sehemu ya kulala na watoto hawaendi IST lakini wanakwenda shule nzuri. Sasa hivi hao wenzetu wakiolewa nadhani itakuwa na wanaume wagane.
Tulisema wengi ila kwa sasa tunakumbuka mengi tunasema laito tungesema ndio hapa tusingekuwa tunashaanga shangaa unajua maisha nikudhubutu sio kijaribu.Mtu kama humpendi hutamsamehe akikuosea
Hutamvumilia katika magumu yake ugonjwa uchumi nk
Hutafurahia nae tendo la ndoa utatoka nje kumtafuta wa kukufurahisha
Utaishi kinafiki sana usoni tabasamu huku moyoni ni majuto na kilio
Hizo ni hasara nazoziona....
Sent using Jamii Forums mobile app
Kuna kabinti huku kajinga kamemuacha mchumba wake kisa mshkaji mtumishi mhuni huni tu. Kisa huyo mchumba ni mkulimaWadau wazima,
Kwa wadada unaweza kumkataa mwanaume kisa hana hela au anahela ila roho haijaridhia basi unajiachia kwa vibwana ambavyo vinakuchezea tu mwishoe unatoa mimba unaachwa unasalitia mpaka unazeeka tokea wimbo wa vileti mpaka tetema hujaolewa hujui kwanini kwa maana yule unayemkata ndio kaja kwa wema ila wale unaowapapatikia ndio utaishilia ukitoa macho kama mjusi aliyabanwa na mlango .
Oh mara unasema huyu namchuna mpaka nini .
Mara nawangu tunamiadi naye yambele we have future together mwenyewe hata home hajawahi kuja .
Anawatifuatifua marafiki zako kama nini halafu kutwa masaa ishirini nanne unakuwa unammsema unamuwaza unakuwa unamuota naunajiona kumbe ni mpita njia kazi yake ni kula nakusepa sasa huyo uliyemkataa ataoa utabaki umekomaa hadi ukigongwa na pikipiki sio wewe unajeuriwa na pikipiki umeijeruhi.
Acha kuchagua utajikuta wewe ndio kila mtu anapita akichoka nyumbani kwake.
Anajua unachopenda chakula vinywaji na pesa anakuja anakupa anaenda ila hata siku moja hutasikia ndoa.
Utavaa nguo zakila neno hadi ubadili uanze kuvaa vitengee.
Utabakia ukiitwa majina kisa ni wewe ulitaka.
Kaa naanaye kupenda tatizo ni hili kumpenda asiyekupenda .
Aliyekupenda tulia naye hata hela mkikaa pamoja mkawa serious mtazipata tu.
Au kama anazo basi jaribu kumuweka unavyotaka wewe.
Sent using Jamii Forums mobile app
Atajijua iko siku atalia huyo muhuni atampa mimba nakusepaKuna kabinti huku kajinga kamemuacha mchumba wake kisa mshkaji mtumishi mhuni huni tu. Kisa huyo mchumba ni mkulima
Sent using Jamii Forums mobile app
Nijute nini sasa wakati mimi ndio nafuatwa ??[emoji848][emoji848]...na kwa taarifa yako mpaka sasa hivi yupo tu anadeal na mimi hajakata tamaa!...ila moyo wangu ndio hivo umegoma!
Sent using Jamii Forums mobile app