Yuko wapi Mamluki James ole MILYYA?


bushman

JF-Expert Member
Joined
Nov 1, 2010
Messages
2,337
Likes
87
Points
145

bushman

JF-Expert Member
Joined Nov 1, 2010
2,337 87 145
HUYU KIJANA KUNAKIPINDI FULANI ALIFUNGUA KESI YA KUSHAMBULIWA NA MH.CHRIS OLE SENDEKA,AMBAPO WACHAMBUZI WA MAMBO WAKANENA KATUMWA NA LOWASA ILI AMHARIBIE OLE SENDEKA KWA SABUBU YA KUMWAMBIA LOWASA UKWELI KUHUSU RICHMOND,WANA JF HAKUCHUKUA FOMU YA KUWANIA UBUNGE KTK JIMBO LLTE?:israel::israel:
 

Jethro

JF-Expert Member
Joined
Mar 23, 2009
Messages
2,223
Likes
99
Points
145

Jethro

JF-Expert Member
Joined Mar 23, 2009
2,223 99 145
Ni wakati wake sasa wa kujipanga na kutizama upepo unakwenda wapi naye ajikite wapi ili ajue wapi pa kwenda kwa faida yake na kuwa kiongozi wa watu, ni muda pia wa kutumia busara na hekima ya juu kabisa kwani nae ni msomi mzuri tu na ajue jinsi ya kuchanganua mambo kwa upeo mkubwa
 

Nali

JF-Expert Member
Joined
Mar 31, 2010
Messages
864
Likes
309
Points
80

Nali

JF-Expert Member
Joined Mar 31, 2010
864 309 80
Ndg Bushman....hayo ni mawazo yako ambapo kwa kiasi kikubwa ni mawazo mgando sana! Nadhani wewe huijui siasa na sio mpembuzi hata kidogo kwani Ole Miria alitumia haki yake ya kikatiba kugombea jimbo lake la Simanjiro. Na katika kampeni zake alitumia busara sana kunadi sera zake kwa ufasaha na kwa umakini mkubwa mno kiasi cha Ole sendeka kumkubali na kuwataka wanasimanjiro kumchagua Ole Milya kama kura zisingetosha kwa Sendeka! Ole sendeka alizitaja sababu za kumkubali Ole Milia kuwa ni Mwanasiasa makini, asiemchafua mtu, sera zake ni makini, anabusara na hekima, mpole na mvumilivu lakini pia Msomi mzuri mwenye Masters ya Sheria! Anachoeleza hapa Bushman ni mambo ambayo Makamanda hawa wameyamaliza kitambo na kila mmoja anaganga yajayo! Itakumbukwa kuwa Ole Sendeka baada ya kushinda kesi; Ole Milia hakukata rufaa na baada ya Olesendeka kushinda kwenye kura za maoni Olemilya hakukata rufaa kama alivyofanya mgombea wa tatu Bw. Lenganasa Soipei. Mtazamo alioutoa Jethro ndio mtazamo chanya.....hatupaswi kuwarudisha watu nyuma badala yake tuwasihi na kuwatia moyo wasonge mbele daima! Tafakari!
 

mmaroroi

JF-Expert Member
Joined
May 8, 2008
Messages
2,534
Likes
25
Points
135

mmaroroi

JF-Expert Member
Joined May 8, 2008
2,534 25 135
Millya ni mamluki wa EL na ameumbuka kiasi cha kuficha uso wake kila akipita mbele za watu.Kilichompata millya ndicho kitampata Mashimbo(Mwanaume aliyeshindwa kumhudumia mke.Mke akamkimbia kwenda kwa mwanaume wa kweli).
 

The Dreamer

JF-Expert Member
Joined
Feb 2, 2009
Messages
1,280
Likes
0
Points
0

The Dreamer

JF-Expert Member
Joined Feb 2, 2009
1,280 0 0
I can tell who you are! Am I right?
Ndg Bushman....hayo ni mawazo yako ambapo kwa kiasi kikubwa ni mawazo mgando sana! Nadhani wewe huijui siasa na sio mpembuzi hata kidogo kwani Ole Miria alitumia haki yake ya kikatiba kugombea jimbo lake la Simanjiro. Na katika kampeni zake alitumia busara sana kunadi sera zake kwa ufasaha na kwa umakini mkubwa mno kiasi cha Ole sendeka kumkubali na kuwataka wanasimanjiro kumchagua Ole Milya kama kura zisingetosha kwa Sendeka! Ole sendeka alizitaja sababu za kumkubali Ole Milia kuwa ni Mwanasiasa makini, asiemchafua mtu, sera zake ni makini, anabusara na hekima, mpole na mvumilivu lakini pia Msomi mzuri mwenye Masters ya Sheria! Anachoeleza hapa Bushman ni mambo ambayo Makamanda hawa wameyamaliza kitambo na kila mmoja anaganga yajayo! Itakumbukwa kuwa Ole Sendeka baada ya kushinda kesi; Ole Milia hakukata rufaa na baada ya Olesendeka kushinda kwenye kura za maoni Olemilya hakukata rufaa kama alivyofanya mgombea wa tatu Bw. Lenganasa Soipei. Mtazamo alioutoa Jethro ndio mtazamo chanya.....hatupaswi kuwarudisha watu nyuma badala yake tuwasihi na kuwatia moyo wasonge mbele daima! Tafakari!
 

Forum statistics

Threads 1,203,734
Members 456,939
Posts 28,126,895