Ghulaam JF-Expert Member Joined May 10, 2016 Posts 1,868 Reaction score 1,495 Oct 25, 2016 #1 Ni kipindi kirefu kumedhihiri kimya kisichovumilika hasa kwa wapenzi wa Muziki wa Hip-hop namzungumzia mwanamuziki Bonta Yuko wapi msanii Bonta kwa anayefahamu habari zake??
Ni kipindi kirefu kumedhihiri kimya kisichovumilika hasa kwa wapenzi wa Muziki wa Hip-hop namzungumzia mwanamuziki Bonta Yuko wapi msanii Bonta kwa anayefahamu habari zake??
Ngushi JF-Expert Member Joined Jul 8, 2016 Posts 9,064 Reaction score 18,367 Oct 25, 2016 #2 kuna kipindi alikuwa bugando siunajua yule ni doctor
Prince Kunta JF-Expert Member Joined Mar 27, 2014 Posts 22,876 Reaction score 29,057 Oct 25, 2016 #3 Yupo Kahama
Kifurukutu JF-Expert Member Joined Aug 29, 2013 Posts 4,697 Reaction score 6,825 Oct 25, 2016 #4 Wewe utakua humfuatilii vizuri! Sio muda mrefu sana ametoa wimbo wake 'usirudi jela' uko vizuri tu
usser JF-Expert Member Joined Sep 25, 2015 Posts 13,978 Reaction score 14,101 Oct 25, 2016 #5 Sema nako2nako wako wap hawa jamaaa dhaaaa aiseeeee chuga yaaasng