Yoyote anayefahamu package nzuri ya kuweka chakula

Yoyote anayefahamu package nzuri ya kuweka chakula

Joined
Oct 14, 2017
Posts
84
Reaction score
51
Habari wakuu na mgahawa wangu wa chakula, sasa nataka kuanza kufanya deliverly kwa wateja wangu, so kwa yoyote anaye jua jinsi ya kuweka chakula vizuri mbaka kina mfikia mteja katika hali mzuri na katika ubora wake anielekeze pls!
 
Ungesema hasa wateja wako ni wa watu wa classy gani ningeweza kukushauri kitu.

Kuna take away za aluminium ni nzuri na ni disposable. Unaweza kuzitumia.


Na kama wateja wako wapo karibu sana na mgahawa wako unaweza kutumia kontena za plastiki zinakua na partion za kuwekea mchuzi, maharage n.k hii inakusaidia kupunguza gharama za kila mara za kununua take away.

Muhimu kuzingatia usafi wako na chakula chako. Utafanikiwa
 
Back
Top Bottom