Young Africans Sports Club (Yanga) | Special Thread

S

Sesten Zakazaka

JF-Expert Member
Joined
Sep 10, 2017
Messages
7,253
Points
2,000
S

Sesten Zakazaka

JF-Expert Member
Joined Sep 10, 2017
7,253 2,000
Daah! Ulivyoandika hadi nimeona aibu lol.

Hapana wala sitaki kumuona hiyo saa anavua.
Karibu kwa Mkapa uone soka maridadi, soka la ufundi na udambwidambwi mwingii, magoli ya move, magoli yakiufundi haswaa wa soka bila kusahau vibe la mashabiki wa mnyama wa Lunyasi
 
Kurunzi

Kurunzi

JF-Expert Member
Joined
Jul 31, 2009
Messages
5,103
Points
2,000
Kurunzi

Kurunzi

JF-Expert Member
Joined Jul 31, 2009
5,103 2,000
Kocha Mkuu wa Yanga Mwinyi Zahera amesema bado anafanyia kazi safu yake ya ushambuliaji ili iongeze makali ya kuzifumania nyavu

Akizungumza baada ya kuwasili kutoka Botswana leo, Zahera amesema bado washambuliaji wake hawana muunganiko mzuri

"Tuna tatizo moja la washambuliaji kujipanga tunaposhambulia ndio maana mabao mengi tunafunga kupitia mipira ya adhabu na kona," amesema

"Hili ni tatizo ambalo tunalifanyia kazi, hata baada ya mchezo dhidi ya AFC Leopards, niliwaambia wachezaji wangu kuhusu hili"

"Tulipokuwa Botswana tulitumia muda mwingi kufanya mazoezi ya kujipanga tunapokuwa na mpira mita 30 kuelekea lango la mpinzani"

Tangu mchezo dhidi ya Kariobangi Sharks, Yanga imefunga mabao yake kupitia mikwaju ya penati, adhabu na kona

Hata hivyo Zahera atakuwa na wiki tatu kurekebisha mapungufu hayo kabla ya kuikabili ZESCO United

Habari njema ni kuongezeka kikosini kwa mshambuliaji David Molinga ambaye ataruhusiwa kuichezea Yanga kuanzia mchezo huo

Pia mlinda lango Farouq Shikalo na beki Mustafa Suleyman nao hawatakuwa na pingamizi la kushiriki mchezo huo
 
Kurunzi

Kurunzi

JF-Expert Member
Joined
Jul 31, 2009
Messages
5,103
Points
2,000
Kurunzi

Kurunzi

JF-Expert Member
Joined Jul 31, 2009
5,103 2,000
Juma Balinya alifunga bao pekee la Yanga kwenye mchezo dhidi ya Township Rollers uliomalizika kwa mabingwa hao wa kihistoria kuibuka na ushindi wa bao 1-0 na kutinga raundi ya kwanza ya michuano ya ligi ya mabingwa

Yanga imerejea usiku wa kuamkia, mapokezi aliyopewa na mashabiki yamempagawisha Mganda huyo

Mashabiki wenye furaha waliisubiri Yanga mpaka usiku wa manane, walipotua Balinya alivamiwa na umati wa mashabiki ambao walimtuza fedha kumshukuru kwa kazi aliyofanya Botswana

Yeye hakuwa akifahamu, hii ndio heshima ambayo utaipata unapofanya vizuri Yanga

Mashabiki wa Yanga wana upendo kwa timu yao, wako tayari kutoa kile walichonacho ili kuhakikisha wanapata furaha
 

Forum statistics

Threads 1,335,348
Members 512,308
Posts 32,503,153
Top