Young Africana Sports Club, Official Logo!

Young Africana Sports Club, Official Logo!

Mkeshaji

JF-Expert Member
Joined
Jan 7, 2011
Posts
4,258
Reaction score
1,418
Wakuu naomba kuuliza ipi ni Official Logo ya Club ya Yanga kati ya:

Hii
images



Na hii.

images


Naombeni kujuzwa.
 
Ya kwanza ndio utumiwa sana wakati huu mkuu. tunatoka taifa na point 6 mbele sasaaaaaa
 
huelewi maana ya timu kuwa na SC? Simba inaitwa "Simba Sports Club" Yanga pia "Dar Young Africans Sports Club"
Tofautisha na timu kama Azam ambayo inaitwa "AZAM fc", yaani "Azam football club"

timu ikiwa "sports club" maana yake klabu hiyo inaweza kuwa na wachezaji wa mpira wa miguu, basketball, ngumi, karate, netball etc, chini ya jina lake!
 
Haya wauza Nazi tambueni Logo yenu...

Sent from my BlackBerry 9800 using JamiiForums
 
huelewi maana ya timu kuwa na SC? Simba inaitwa "Simba Sports Club" Yanga pia "Dar Young Africans Sports Club"
Tofautisha na timu kama Azam ambayo inaitwa "AZAM fc", yaani "Azam football club"

timu ikiwa "sports club" maana yake klabu hiyo inaweza kuwa na wachezaji wa mpira wa miguu, basketball, ngumi, karate, netball etc, chini ya jina lake!


Sawa . Lakini official logo za klabu za mpira kama za barcelona au real madrid hazina katuni au alama za michezo mingine pamoja na ukweli kwamba wana klabu za michezo mingine kama ya rugby au basketball.
 
huelewi maana ya timu kuwa na SC? Simba inaitwa "Simba Sports Club" Yanga pia "Dar Young Africans Sports Club"
Tofautisha na timu kama Azam ambayo inaitwa "AZAM fc", yaani "Azam football club"

timu ikiwa "sports club" maana yake klabu hiyo inaweza kuwa na wachezaji wa mpira wa miguu, basketball, ngumi, karate, netball etc, chini ya jina lake!
Alright........
 
Mkuu MPUNGA unataka tulinganishe timu za Tanzania na Ulaya ambazo zina umri wa zaidi ya miaka 100?
Pili kama unataka kuelewa kwa nini nimesema hivyo ni kwamba nilikuwa nafafanua hoja ya mdau aliyesema kwamba kuna picha ya bondia kumaanisha kwamba wakifungwa wanapiga marefa! Najua jamaa aliyesema hayo alikuwa anatania tu. Lakini si lazima kila kitu ulinganishe na timu za Ulaya!

Wakati mwingine jaribu kulinganisha na timu za Afrika-kwa-Afrika hiyo itasaidia watu kukuelewa. Mbona kuna mambo mengi mazuri ambazo hizo "timu" zetu zinafanya ambayo timu nyingi katika eneo la Afrika Mashariki hazifanyi? :dizzy:
 
Kuhusu "logo", hata timu za Ulaya huwa zinabadili:

Uthibitisho:
-Logo ya Arsenal imeongezewa majani ya 'mizeitun' pembeni lakini miaka 5 iliyopita haikuwa hivyo.
-Logo ya Chelsea Fc, ya miaka ya 90 ni tofauti na inayotumiwa leo. Zamani kulikuwa na Simba anayenyata/anayewinda pamoja na rangi za njano kidogo. Sasa hivi angalia logo ya Chelsea!

Mwenye kupinga aseme..lakini baada ya kuchunguza mifano hiyo niliyoitoa!

"The question is not what you look at, but what you see"
 
mi nafikiri logo inaelezea zaidi falsafa ya club husika.

kwani ni lazima kuonesha vikatuni vya mchezaji wa ngumi au netball ndiyo club ijulikane kuwa ni SC.

Kwani mkiwa na logo kama ya arsenal na bunduki yao si inatosha jamani.
 
mkuu MPUNGA si logo zote zinaeleza farsafa ya timu!
-soma kwanza kabla ya kutulazimisha tufikiri kama unavyotaka! Unapaswa kujifunza kukubali kutofautiana..jenga hoja tofauti na yangu lakini usilaumu mimi nikiamua kuwa tofauti na wewe!

Hujajibu hoja niliyokuuliza, "mbona hata timu za Ulaya, hubadili logo zao?"..nimekupa mifano mkubwa bado unataka kubishana tu?
"Take the attitude of a student, never be too big toask questions, never know too much to learn something new."
:blah:
 
Back
Top Bottom