huyu mdada nampenda sana....nakumbuka siku ya kufunga kampeni alikuwa anaongea Kwa kujiaminiCCM Muheza. Kaaeni wima. Nyoka kaingia ndani ya nyumba.
unaimani nae ipi? kubomoa vibanda vya wafanyabiashara usiku?Nilijua mi Nyumbu itakurupuka kama kawaida yao hata hivyo Mhe. Adadi Rajabu nina imani naye kubwa
Teeeeeeh teeeeeh mwisho wa maccm ndio huuuuoooooooo
Tulivyoviona ni hivyo na ninavyojua Nyumbu wanavyotaka sifa vingekuwa vingi angepiga navyo picha ni katoni moja tu aiseee aibu kweli
Hiyo unasema wewe lakini kwenye habari haipoAmepeleka shuka 60, juic caton 6, maji katon 5,sabun miche 50
Hiyo unasema wewe lakini kwenye habari haipo
Wengine lakini siyo Nyumbu bwanaMimi ndio mleta habari, wengine imani zao haziruhusu kutangaza walichotoa