Vile vile kama tunavyofanyaga siku zote, si unajua mi wivu sina!Baby unataka kunifanga chipusi zangu??
Baby usimsikilize huyo anataka kukudoea utamu wakoChipsi anapelekewa na mimi nakula Pussy baada ya hapo mkuu hivyo umegonga mwamba
Baby hapana..tena nimekumbuka zero akishaondoka uje unipeleke resty park nikale kuku chomaVile vile kama tunavyofanyaga siku zote, si unajua mi wivu sina!
[emoji3][emoji3][emoji3][emoji2][emoji2][emoji2][emoji2][emoji2]
Mwambie kuna kukonkiwaaa
[emoji2][emoji2][emoji2][emoji2][emoji2]
Chips yai wewe plus kuku choma si utapasuka
Usijali baby wivu nishaufyekelea mbali, kwako nimetulia kabisa!Baby hapana..tena nimekumbuka zero akishaondoka uje unipeleke resty park nikale kuku choma
Baby Kwan hujamwambia kuwa mi ndo konker![emoji3][emoji3][emoji3]
Anajua sema anajisahaulisha
Sawa ujiandae na ubebe pesa za kutosha babyUsijali baby wivu nishaufyekelea mbali, kwako nimetulia kabisa!
Ahsante baby[emoji2][emoji2][emoji2][emoji2][emoji2]
Nimekuelewa baby
Baby mwambie hulagi chips, streetwise ndo inanoga sana.Baby baada ya kunikula si nitashikwa na njaa tena!!
Alafu si ulisema wafanya kazi kwa ajili yangu?
Baby Kwan hujamwambia kuwa mi ndo konker!
Aah!! Nakulaga chips na leo Nina hamu nazoBaby mwambie hulagi chips, streetwise ndo inanoga sana.
Nenda kamchune baby mi niongeze mtaji wa chipsi.