Yeyote anayetumia line za 500 ama 1000 zenye free internet atoe ushuhuda hapa! | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Yeyote anayetumia line za 500 ama 1000 zenye free internet atoe ushuhuda hapa!

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by BAOSITA, Feb 29, 2012.

  1. BAOSITA

    BAOSITA JF-Expert Member

    #1
    Feb 29, 2012
    Joined: Nov 2, 2011
    Messages: 370
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Habarini watata wenzangu wa Tech!Kumekuwa kuna watu wanadai kuuza line zenye free internet na wengine kudai kwamba hizo line ni zile zinazouzwa mitaani kwa sh 500 ama 1000 na ambazo hazijasajiliwa!Sasa kutoka na bughudha ya hizi tetesi,nimeona bora tupeane ushuhuda hapa wa hicho kitu.Kama kuna yeyote aliyefanikiwa kufany hivyo,tafadhali tugawane hayo maujanja hapa!

    You heard me!
     
  2. donlucchese

    donlucchese JF-Expert Member

    #2
    Feb 29, 2012
    Joined: Mar 23, 2011
    Messages: 7,138
    Likes Received: 1,527
    Trophy Points: 280
    yeah mkuu ngoja tusubir
     
  3. Wkaijage

    Wkaijage Senior Member

    #3
    Feb 29, 2012
    Joined: Feb 14, 2012
    Messages: 192
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Tetesi za uongo hizo ndo maana huna uhakika.
    Usipende vya dezo,
     
  4. Uncle Rukus

    Uncle Rukus JF-Expert Member

    #4
    Feb 29, 2012
    Joined: Jun 16, 2010
    Messages: 2,431
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Mkuu kwa nini usubirie wenzio watoe ushuhuda ingali we mwenyewe unaweza kuthibitisha kwa kununua hizo line 500 na 100 uone kama utapata hiyo free internet mnayo daganywa nayo hapa.


    Kutokusajiliwa kwa line ya simu hakuna uhusiano wowote na kupata internet ya bure, labda kama kuna makosa ya kiufundi ambayo yanapelekea mitambo kutokutambua hizo line na bado haingii akilini

    Nachojua mimi kuna wajanja wachache wananunua line na kuziunga kwenye package ya mwezi ambayo ni tsh 30,000 na kuziuza na kudanganya watu kuwa ni line za deal ambazo unapata free unlimite internet na kuwauzia kwa tsh 50,000 au 70,000 na mwezi ukiisha net inakata na hapo ndipo watu wanapo angua vilio kama watoto


    Hii imewapata jamaa zangu kama watatu hivi, ukweli ni kwamba hakuna kitu kama icho
     
  5. BAOSITA

    BAOSITA JF-Expert Member

    #5
    Feb 29, 2012
    Joined: Nov 2, 2011
    Messages: 370
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    mi nilshatest sikufanikiwa...
     
  6. BAOSITA

    BAOSITA JF-Expert Member

    #6
    Feb 29, 2012
    Joined: Nov 2, 2011
    Messages: 370
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Mi natumia tigo max full,sina shida ya vya bure...ila nikisaidia wenzangu wasio na uwezo sio mbaya!Unakwaza sana mkuu,usingejisumbua kupita hapa sasa kama hupendi vya bure!
     
  7. Chief-Mkwawa

    Chief-Mkwawa Platinum Member

    #7
    Mar 1, 2012
    Joined: May 25, 2011
    Messages: 16,059
    Likes Received: 5,090
    Trophy Points: 280
    Mi nimetumia kaka sh 1000 sema now zimekata zilikua ni tigo. Si uongo
     
  8. Chief-Mkwawa

    Chief-Mkwawa Platinum Member

    #8
    Mar 1, 2012
    Joined: May 25, 2011
    Messages: 16,059
    Likes Received: 5,090
    Trophy Points: 280
    Si line ambazo hazisajiliwa tu zilikua line hazijasajiliwa then zimechakachuliwa watu wapige bila kusajili at the same time kumbe tigo wana bugs so zikawa zinaingia net bure.

    So watu wakawa wananunua kwa bei rahisi maana wauzaj wao walijua unanunua siku moja unamtukana mtu then unavunja (ndo ilikua kaz yake)
     
  9. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #9
    Mar 1, 2012
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,838
    Likes Received: 111
    Trophy Points: 145
    orait!!!:washing:
     
  10. Uncle Rukus

    Uncle Rukus JF-Expert Member

    #10
    Mar 1, 2012
    Joined: Jun 16, 2010
    Messages: 2,431
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Ok, kama nilivyo sema hakuna kitu cha namna hiyo mkuu hayo ni maneno ya watu tu na usikute huyo mtu aliyesema ilitokea wake tu tena kwa bahati mbaya
     
  11. Uncle Rukus

    Uncle Rukus JF-Expert Member

    #11
    Mar 1, 2012
    Joined: Jun 16, 2010
    Messages: 2,431
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Duh! Line za kutukania watu? Sasa wenzio wanasema line hizi ambazo ziko mtaani ndizo hizo zinatoa net ya bure kwa mujibu wa maelezo ya Baosita
     
  12. m

    mfocbsjut JF-Expert Member

    #12
    Mar 1, 2012
    Joined: Oct 19, 2011
    Messages: 357
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 45
    Hizi laini nahisi zipo, mi nilinunua laini nne za mtandao fulani,moja ya hizo laini ilikuwa na net ya bure,nilitumia kama 200GB kwa kipindi cha siku 22.Nilidownload movies,games,series,watch matches online etc.Nadhani huwa ni makosa ya kiufundi yanatokea katika mitambo yao.
     
  13. Paje

    Paje JF-Expert Member

    #13
    Mar 1, 2012
    Joined: Apr 24, 2010
    Messages: 1,198
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    ni laini ambazo ukiziweka kwenye simu tu zinasema, karibu katika familiya yetu......tofauti na laini nyengine. ndani ya box la laini 60 laini chache ndio huwa na tabia hizo. kama upo znz ni pm sasa. kama upo dar ni pm baada ya 20 march. ninazo kama 5 hivi
     
  14. Uncle Rukus

    Uncle Rukus JF-Expert Member

    #14
    Mar 1, 2012
    Joined: Jun 16, 2010
    Messages: 2,431
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Kwa hesabu za haraka haraka kwa speed ya mitandao yetu ambayo download speed yake hata haifiki 1mbps ni ngumu sana kudownload 200GB ndani ya siku 22
     
  15. Mndengereko

    Mndengereko JF-Expert Member

    #15
    Mar 1, 2012
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 7,118
    Likes Received: 129
    Trophy Points: 160


    mimi ni m1 wapo nanaetumia hizo line ni kweli zipo za free internet ila sio hizo za sh 50 hizi ni special line
     
  16. m

    mfocbsjut JF-Expert Member

    #16
    Mar 1, 2012
    Joined: Oct 19, 2011
    Messages: 357
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 45
    Inawezekana.Laini yangu ilikuwa inafikia spidi ya 2.95 mida ya asubuhi na usiku wa manane,movie moja ya 700 MB ilikuwa inachukua 40 minutes.
     
  17. BAOSITA

    BAOSITA JF-Expert Member

    #17
    Mar 1, 2012
    Joined: Nov 2, 2011
    Messages: 370
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Dah,Wabongo siwawezi!
     
  18. networker

    networker JF-Expert Member

    #18
    Mar 1, 2012
    Joined: Apr 23, 2011
    Messages: 565
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 35
    Sinasababu ya kudanganya mi natumia tena nlinunua mia 500.nina mwezi na wiki moja tangu ninunue.Nilivyo ipata nilikuwa home kilimanjaro dogo akawa anataka fungua facebook nikamwambia hutaweza kwasababu mi natumia zile porxy za voda facebook haifungui.Nikamwambia anunue line nimunganishie na huduma ya miatano acheki facebook yake fasta .basi akakunua line alivyo niletea nikaweka kwanza kwenye simu ili nikewe vocha kabla sija weka vocha nika ingia opera mini ikakubali kufungua net.fasta fasta nikaitoa nikaweka kwenye moderm ikakubali lakini ilikuwa ikishika edge ambayo inaload taratibu nikachukua vocha zile .nikampa dogo mashine .nilivyo rudi dar nikasajili hiyo line na huku dar napata 3g kwa hiyo kasi yake ni kubwa sana kama zile line za zamani za tigo .naweza download movie za Gb1 kumi kwa mpigo masaa 6 na huku na angalia youtube bila kustack.hadi navyo andika hapa natumia hiyo line
     
  19. c

    chukizzle Member

    #19
    Mar 1, 2012
    Joined: Feb 10, 2012
    Messages: 20
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ahsante kwa kunijuza mkuu, bila kusoma post yako ningeangukia pua mie. MUCH RESPECT!!!!!!!!!!
     
  20. Mayasa

    Mayasa JF-Expert Member

    #20
    Mar 1, 2012
    Joined: Aug 19, 2010
    Messages: 587
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Daah..
     
Loading...