Yeyote anaehitaji mtoto mwezi mmoja tu mimba

Yeyote anaehitaji mtoto mwezi mmoja tu mimba

Mganga moshi harafu hapendi hela duh inabidi iingie katika maajabu ya dunia
 
Huko Mabogini ni kijiji cha jirani (tunaita Bogini). Je huyo mzee anaitwa nani na anaishi kitongoji gani? Nimetoka huko zamani, ila naweza kuthibitisha kupitia jamaa zangu wachache waliopo huko.
 
jaman nachukia mwana mme mshirikina!! kwanza ni malaya sana, kila analofanya atalishirikisha na ushirikina, akila mshahara kwakuuvuja ukaisha atasema kuna mtu ameniwekea chuma ulete, akiona mtu anafanikiwa atakwambia amechanjiwa, akipata hela anatawanya kununua mbuzi/ kuku wajuwapa majini yake halafu zikiisha anasema chuma ulete, akigombana na mwanamke ktk hali ya kawaida atakwambia majini yangu haya mtaki huyu mwanamke yaaaan kazi yao nikuoa tuuu, wavivu kutegemea fitina
 
jaman nachukia mwana mme mshirikina!! kwanza ni malaya sana, kila analofanya atalishirikisha na ushirikina, akila mshahara kwakuuvuja ukaisha atasema kuna mtu ameniwekea chuma ulete, akiona mtu anafanikiwa atakwambia amechanjiwa, akipata hela anatawanya kununua mbuzi/ kuku wajuwapa majini yake halafu zikiisha anasema chuma ulete, akigombana na mwanamke ktk hali ya kawaida atakwambia majini yangu haya mtaki huyu mwanamke yaaaan kazi yao nikuoa tuuu, wavivu kutegemea fitina

negative tends to push negative!
clear?
 
Inaonekana mganga ana vitanda vingi kama hotel? maana sipati picha ikiwa watakuja 20 couples kwa mara moja itakuwaje na kila couple wanataka wapige mechi ya saa moja tu.Mimi nashauri kama kuna mtu mwenye shida ya kupata mtoto aliyopo Arusha anitafute,nina njia nyingine mbadala.!


Siamini katika ushirikina
Ila Mimi sio mjinga saana kuamini katika mambo ya kizungu na kupuuza asili yetu waafrica!
Tucut story twende kwenye mass
Kuna rafiki yangu alikuwa ana shida ya uzazi miaka kumi hv.kamaliza vipimo vyote.
Katika kutembea akakutana na Mzee mmoja yupo mabogini huko moshi
Yule Mzee bwana unatakiwa uwe na mwenzako
Akiwacheki Tu hvi anajua mwenye tatizo
Mnatakiwa muwe na mayai na asali anawachanganyia Dawa yake humo mnakunywa hapo hapo mnapewa kitanda mnafanya yenu. Maana Dawa ina muhemko sana ile
Yaani ndo mimba hyo.
Hata uweje labda uwe huna kizazi pia tiba yake ni bureer! Ukifanikiwa utampa tu zawadi ukijiskia kama sukari mchele au chochote mizimu yake haipendi anasa so vitu vya gharama mfano magari hapokei

zi.
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom