Yeriko Nyerere afikishwa Mahakamani Leo kujibu kesi ya uchochezi mtandaoni.

Evans-Arsenal

JF-Expert Member
Jan 10, 2016
868
1,000
Kada wa CHADEMA , Yericko Nyerere leo alifikishwa Mahakama ya Hakimu mkazi Kisutu akikabiliwa na kesi ya kuchapisha maneno yenye uchochezi kupitia mtandao wa Facebook.

Mdhamini amesaini hati ya dhamana ya maneno ya Sh10 milioni, amekamilisha na kuachiwa kwa dhamana huku kesi yake ikiahirishwa hadi Julai 6, 2017 kwa ajili ya kutajwa ili kuangalia upelelezi utakuwa umekamilika ama la.
e02c6a206ffcdbba269a783220323dc6.jpg
cfedcc8be45d186a806adef6e1da75d4.jpg
 

Retired

JF-Expert Member
Jul 22, 2016
27,239
2,000
Kada wa CHADEMA , Yericko Nyerere leo alifikishwa Mahakama ya Hakimu mkazi Kisutu akikabiliwa na kesi ya kuchapisha maneno yenye uchochezi kupitia mtandao wa Facebook.

Mdhamini amesaini hati ya dhamana ya maneno ya Sh10 milioni, amekamilisha na kuachiwa kwa dhamana huku kesi yake ikiahirishwa hadi Julai 6, 2017 kwa ajili ya kutajwa ili kuangalia upelelezi utakuwa umekamilika ama la.
e02c6a206ffcdbba269a783220323dc6.jpg
cfedcc8be45d186a806adef6e1da75d4.jpg
charge sheet inasemaje?
 

Castr

JF-Expert Member
Apr 5, 2014
21,267
2,000
Kwenye "kesi" ya mihadarati ya Wema wakili alivyowekwa Tundu Lisu mbuzi wote wakakimbilia vichakani.

Itakua moto wa Kibatala hawajauoga vizuri bado.
 

Erythrocyte

JF-Expert Member
Nov 6, 2012
82,153
2,000
Kada wa CHADEMA , Yericko Nyerere leo alifikishwa Mahakama ya Hakimu mkazi Kisutu akikabiliwa na kesi ya kuchapisha maneno yenye uchochezi kupitia mtandao wa Facebook.

Mdhamini amesaini hati ya dhamana ya maneno ya Sh10 milioni, amekamilisha na kuachiwa kwa dhamana huku kesi yake ikiahirishwa hadi Julai 6, 2017 kwa ajili ya kutajwa ili kuangalia upelelezi utakuwa umekamilika ama la.
e02c6a206ffcdbba269a783220323dc6.jpg
cfedcc8be45d186a806adef6e1da75d4.jpg
Pendekezo - Yericko gombea ubunge kigamboni 2020 kupitia UKAWA , dola inakupaisha sana !
 

Utotole

JF-Expert Member
Oct 28, 2010
6,608
2,000
Yericko simpendi kabisa alisababisha Lowasa akatwe na ccm..

Leo ukiomba ushahidi wa tuhuma alizokuwa anamporomoshea Lowasa hana.
Atabaki anatoa macho tu
Unataka kusema kuwa Kamati Kuu ya CCM inamtegemea Yericko Nyerere kufanya maamuzi yake?
 
  • Thanks
Reactions: SDG

Kyoombe

JF-Expert Member
Sep 23, 2011
1,111
2,000
Huya ana laana ya kudhulumu kanisa ndio maana anapata kesi za ajabu ajabu. Yeye anajua alilofanya kwenye parokia fulani hapa Dar. Aje amalize kazi aliyolipwa.
 

Kyoombe

JF-Expert Member
Sep 23, 2011
1,111
2,000
Huyu ana laana ya kudhulumu kanisa ndio maana anapata kesi za ajabu ajabu. Yeye anajua alilofanya kwenye parokia fulani hapa Dar. Aje amalize kazi aliyolipwa.
 

jingalao

JF-Expert Member
Oct 12, 2011
33,263
2,000
Anapata wapi udhamini wa milioni 10?
Halafu akija huku utasikia anajiita mlalahoi!
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom