Yanga yatangaza kumsajili kevin yondan huku simba ikimuongezea mkataba kelvin yondani | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Yanga yatangaza kumsajili kevin yondan huku simba ikimuongezea mkataba kelvin yondani

Discussion in 'Sports' started by tara, Jun 6, 2012.

  1. t

    tara Senior Member

    #1
    Jun 6, 2012
    Joined: Jun 5, 2012
    Messages: 190
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Soka la bongo bana,Yanga imetangaza kumsajili Kelvin Patrick Yondani ,wakati Simba wakitangaza kumwongezea mkataba Kelvin Patrick Yondani toka mwaka jana 2011.Utata,kuna Kelvin Patrick Yondani wawili?

    source:CLOUDS FM RADIO

     
  2. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #2
    Jun 6, 2012
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,319
    Likes Received: 144
    Trophy Points: 160
    Yanga ni Umoja wa Mataifa
    Yondani ni wajangwani tuna pesa balaa
     
  3. Pendael laizer

    Pendael laizer JF-Expert Member

    #3
    Jun 6, 2012
    Joined: Jan 14, 2012
    Messages: 961
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Yanga tutamchukuwa huyu na hawa simba hawawezagi mtiti wao wa kugombania wachezaji.
     
  4. Aleyn

    Aleyn JF-Expert Member

    #4
    Jun 6, 2012
    Joined: Nov 12, 2011
    Messages: 9,725
    Likes Received: 13,069
    Trophy Points: 280
    Simba mtulie kwanza ela ya Kumlipa hamna. Yanga 2012-2013 ni Kali sana.
    1.Nizar Khalfan Kashamwaga wino.
    2.Kelvin Yondani
    3.Kocha Mfaransa muda wowote mtamsikia yupo Jangwani.
    4.Wachezaji 4 kutoka Congo watamwaga wino Jangwani(beki wa kati,Kiungo,na washambuliaji)
    5.MANJI amesharudi Kuokoa Jahazi
    6.
    7.
     
  5. Ibrah

    Ibrah JF-Expert Member

    #5
    Jun 6, 2012
    Joined: Mar 22, 2007
    Messages: 2,712
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Yondani wa Yanga ana umri wa miaka 17, ambaye kisheria ni minor na hawezi kuingia mkataba. Yondani wa Simba ana miaka 27.
    Mauza uza ya soka yetu yanachosha akili.
     
  6. DonDonald

    DonDonald JF-Expert Member

    #6
    Jun 6, 2012
    Joined: Feb 14, 2011
    Messages: 1,959
    Likes Received: 382
    Trophy Points: 180
    Huyu hapa anamwaga wino Yanga ...gonga HAPA
     
  7. yahoo

    yahoo JF-Expert Member

    #7
    Jun 6, 2012
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 3,253
    Likes Received: 206
    Trophy Points: 160
    Huo ndo ubovu wa uongozi wa Nchunga,ametapeliwa na ***** kama yondan,darasa la saba!
    Hata hivyo huyo mchezaji atanyea debe kwa utapeli!
     
  8. DonDonald

    DonDonald JF-Expert Member

    #8
    Jun 7, 2012
    Joined: Feb 14, 2011
    Messages: 1,959
    Likes Received: 382
    Trophy Points: 180
    [​IMG]
     
  9. Aleyn

    Aleyn JF-Expert Member

    #9
    Jun 7, 2012
    Joined: Nov 12, 2011
    Messages: 9,725
    Likes Received: 13,069
    Trophy Points: 280
    Inavutia sana.
     
  10. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #10
    Jun 7, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 17,316
    Likes Received: 468
    Trophy Points: 180
    Hivi ni kweli au duka picha?
     
Loading...