Yanga hii haiwezi kuchukua VPL,kama imeshindwa kupata pointi 3 kwa Mtibwa,Simba,Kagera,Azam,Ruvu n.k dalili za kuwa Bingwa mtarajiwa ni kushinda dhidi ya possible title contenders kitu ambacho yanga wameshindwa licha ya matumizi makubwa ya fedha wasizokusanya,Sasa wako bize kuanzisha kesi za dili ambazo hawatashinda ili wapige hela kijanja ambazo Manji atalipa(anaibiwa),Manji take care,Rudisha uongozi kwa wenyewe,Viongozi wasio na hela lakini wanaofanya biddii yanga iwe yanga tunayoijua,ubingwa kila miaka miwili.