Nakapanya
JF-Expert Member
- May 22, 2012
- 2,096
- 709
Klabu ya simba imekuwa katika mwenendo mbovu katika msimu uliopita na mpaka sasa,tatizo kubwa ni uongozi uliopo madarakani ukiongozwa na mwenyekiti Rage.Amekuwa mtu maneno mengi pasipo tendaji,mapato na matumizi hayaeleweki,usajili na uuzaji wa wachezaji hauko strategically,Rage ametoa ahadi nyingi ambazo hazitekelezi.
Sasa nafikiri ni wakati wa bwana Rage kuondoka(niliisha wahi kuandika hili huko nyuma).
Nashangaa kwanini wanasimba tunashindwa kumuondoa huyu bwana kama ambavyo wenzetu wa YANGA WALIVYOWEZA KUMUONDOA ALIYEKUWA MWENYEKITI WAO BWANA LOYD NCHUNGA.Nafikiri hatua zile zilizochukuliwa na Yanga zitumiwe na Simba kumuondoa huyu bwana Rage.
Sasa nafikiri ni wakati wa bwana Rage kuondoka(niliisha wahi kuandika hili huko nyuma).
Nashangaa kwanini wanasimba tunashindwa kumuondoa huyu bwana kama ambavyo wenzetu wa YANGA WALIVYOWEZA KUMUONDOA ALIYEKUWA MWENYEKITI WAO BWANA LOYD NCHUNGA.Nafikiri hatua zile zilizochukuliwa na Yanga zitumiwe na Simba kumuondoa huyu bwana Rage.