Yanga wafukuza kocha wao simba wapinga

Yanga wafukuza kocha wao simba wapinga

fisi 2

JF-Expert Member
Joined
Nov 2, 2010
Posts
3,283
Reaction score
4,657
Ndio ninachokiona kwa sasa CCM. Timu pinzani kupinga pale mahasimu wanapomfukuza kocha. Kuna walakini. Kocha huyu ni wa Simba. Arsenal tulipata ahueni Ferguson alipostaafu mbona hatukupinga.
 
Ndio ninachokiona kwa sasa CCM. Timu pinzani kupinga pale mahasimu wanapomfukuza kocha. Kuna walakini. Kocha huyu ni wa Simba. Arsenal tulipata ahueni Ferguson alipostaafu mbona hatukupinga.

sijakuelewa, zito? cdm?ccm?
 
... ulitegemea nini kutoka kwa Shabiki wa Arsenal, ambaye wakati huohuo ni Shabiki wa Simba, zaidi ya pumba, tena za mhogo?
 
Haaa, umeona kuitaja Yanga ndio kutawavutia watu wengi?
 
Wenye chama chetu (Yanga) roho nyeupe,kumtupia vilago kocha( ndumilakuwili) wetu,Simba ohoo,ni kocha mzuri,mwanzilishi wa Yanga,Kocha msomi!Kama msomi si akafundishe vijana huko chuo.kikuu(awafundishe kucheza mpira)
Hahahahaaa,kwa taarifa yenu hata Meneja pamoja na kapteni wa timu yetu ikithibitika pasi na shaka kuwa wanatusaliti nao tunawatimua!Kocha gani kila tukicheza na Simba anapanga kikosi dhaifu,tena golini hampangi hata golikipa?Kocha gani kuajiliwa aajiliwe na Yanga mshahara apate pia toka Simba?
 
Back
Top Bottom