Yanga vurugu tupu!!


Kiganyi

Kiganyi

JF-Expert Member
Joined
Apr 30, 2012
Messages
1,242
Likes
4
Points
0
Age
33
Kiganyi

Kiganyi

JF-Expert Member
Joined Apr 30, 2012
1,242 4 0


Baadhi ya wanachama wa Yanga wakifanya fujo klabuni hapo kupinga mkutano wa waandishi wa habari uliokuwa ufanywe na mwenyekiti wa klabu hiyo Bw. Loyd Nchunga leo mchana ambapo polisi walifika klabuni hapo na kuimarisha ulinzi hadi Fullshangweblog inaondoka klabuni hapo bado kulikuwa na kundi la wanachama na kila moja akiongea la kwake na mkutano ulikuwa bado kufanyika.



Kutoka Fullshangwe
 
SIMBA WA TARANGA

SIMBA WA TARANGA

JF-Expert Member
Joined
Feb 14, 2012
Messages
992
Likes
2
Points
0
SIMBA WA TARANGA

SIMBA WA TARANGA

JF-Expert Member
Joined Feb 14, 2012
992 2 0
Tena! pamesha kuwa Libya.?
 
paty

paty

JF-Expert Member
Joined
Oct 19, 2010
Messages
1,278
Likes
198
Points
160
paty

paty

JF-Expert Member
Joined Oct 19, 2010
1,278 198 160
hawa jamaa hawapendeki, kama ccm tu , ngoja nigeukie azam , timu ya kizazi kipya
 
BONGOLALA

BONGOLALA

JF-Expert Member
Joined
Sep 14, 2009
Messages
15,618
Likes
6,131
Points
280
BONGOLALA

BONGOLALA

JF-Expert Member
Joined Sep 14, 2009
15,618 6,131 280
simba na yanga zinaharibu mpira wa tanzania
 
S

Skype

JF-Expert Member
Joined
Nov 5, 2010
Messages
7,279
Likes
67
Points
135
S

Skype

JF-Expert Member
Joined Nov 5, 2010
7,279 67 135
simba na yanga zinaharibu mpira wa tanzania
Mimi ni mshabiki wa simba ila naungana na wewe kwa 100% kua simba na yanga wanaharibu soka hapa tz. Siyo wao tu hata Tbl inahusika ktk kuua soka ka bongo kwa sababu haiwezekani ligi kuu iwe na timu zaidi ya 10 lakn wao wanadhamini timu 2 tu! Kwa nini? Soka la bongo halina maana kabisa.
 
ruaaika

ruaaika

Member
Joined
Nov 4, 2010
Messages
52
Likes
0
Points
0
ruaaika

ruaaika

Member
Joined Nov 4, 2010
52 0 0
Mimi ni mshabiki wa simba ila naungana na wewe kwa 100% kua simba na yanga wanaharibu soka hapa tz. Siyo wao tu hata Tbl inahusika ktk kuua soka ka bongo kwa sababu haiwezekani ligi kuu iwe na timu zaidi ya 10 lakn wao wanadhamini timu 2 tu! Kwa nini? Soka la bongo halina maana kabisa.
Nakubaliana nanyi Uyanga na Usimba ndo watupeleka kubaya kisoka, lakini nadhani suala la udhamini wa timu ni mbinu za uongozi wa club husika, mdhamini wa ligi ndo analazimika kuhusika na timu zote zinazoshiriki ligi husika, na ndivyo ilivyo Dunia nzima.
 
mathematics

mathematics

JF-Expert Member
Joined
Feb 21, 2012
Messages
3,306
Likes
131
Points
160
mathematics

mathematics

JF-Expert Member
Joined Feb 21, 2012
3,306 131 160
Ya kukosa ubingwa na kufungwa na watani
 
Daudi Mchambuzi

Daudi Mchambuzi

JF-Expert Member
Joined
Nov 25, 2010
Messages
38,532
Likes
51,399
Points
280
Daudi Mchambuzi

Daudi Mchambuzi

JF-Expert Member
Joined Nov 25, 2010
38,532 51,399 280
Jioni wanapeleka kitoweo nyumbani kweli?
Watanzania wengi wana mda wa kupoteza.
 

Forum statistics

Threads 1,275,062
Members 490,894
Posts 30,531,839