Yanga vs wamisri kila goli mil 50!!chezea manji

Yanga vs wamisri kila goli mil 50!!chezea manji

Pdidy

Platinum Member
Joined
Nov 22, 2007
Posts
62,027
Reaction score
38,376
Napenda kumpongeza mwenyekiti kwahili naamini watacheza kwa nguvu

ila nicingependa kukumbuka ya azim dewji unkoo kwa kutangaZA canter kilamachezaji huku kakamata wachezaji wake Wanne nakuwapa magari na nyumba akiwemo goalkeeper

na matokeo mnayajua

kwa kuwa hii ni yangatujipe moyo
na mi natangaza walale ucku mmoja na magfriend wao lodge yangu ya urithi usiniulhze zaid

wewe utawapa ninimabingwa wakishndajmmoc
 
Hatimaye Ngassa ana nafasi ya kupata hela ya kulipa lile deni la kujinunua mwenyewe kutoka SSc.
 
Hii ni kuuwa mpira wa hapa kwetu.
Wachezaji wetu wote hawajotoka kwenye Academy zenye ubora.
Na siku zote wakiahidiwa pesa basi sio mpira ila Panic tupu.
Wataingia akili ikiwa kwenye pesa tuu,na itabidi wacheze kwa panic sana na wakati wenzao ni wazoefu nataarifa hizi wanazo,wata balance mpira mkifika kule wawamalize

Yeye angeacha wacheze tu then Zawadi zitafuata,mbona hakusema Zawadi walipocheza Comoro.
 
dah m 50? maisha mazuri, Yanga oyeee

Na hao ndio National Al Ahly bhana...
Piga sana mpira..sasa sijajua kama hayo magoli yatafungwa kweli na hawa yanga ama la.

"Nlikuwepo":bolt:
 
Hiii angetumia m50 kununua marefa , hiyo ndo mbinu bora sana timu zote duniani zinaitumia
 
Manji ni -------- na maamuzi yke ya kunenepesha ng'ombe cku ya mnada haitowasaidia yanga nilitegemea aje na mpango kabambe wa kuhakikisha yanga inakuwa na miundo mbinu ya kisses ya mazoez pamoja kuwa academics yenye viwango vya kimataifa viongoz wa yanga na simba ni wapuuz kutwa ni kutafuta sifa za kijinga ......wanatumia mil 200 kusajili magarasa hlf mazoez wanafanya mavumbini
 
Manji ni -------- na maamuzi yke ya kunenepesha ng'ombe cku ya mnada haitowasaidia yanga nilitegemea aje na mpango kabambe wa kuhakikisha yanga inakuwa na miundo mbinu ya kisses ya mazoez pamoja kuwa academics yenye viwango vya kimataifa viongoz wa yanga na simba ni wapuuz kutwa ni kutafuta sifa za kijinga ......wanatumia mil 200 kusajili magarasa hlf mazoez wanafanya mavumbini

Simba iliyosajili 'mali' iko nafasi ya ngapi katika ligi? Mechi tano mfululizo imeambulia point 2! Mwambie Rage naye aweke dau la 1,000,000/= tu kila goli ili Simba ishinde mechi ijayo.
 
Napenda kumpongeza mwenyekiti kwahili naamini watacheza kwa nguvu

ila nicingependa kukumbuka ya azim dewji unkoo kwa kutangaZA canter kilamachezaji huku kakamata wachezaji wake Wanne nakuwapa magari na nyumba akiwemo goalkeeper

na matokeo mnayajua

kwa kuwa hii ni yangatujipe moyo
na mi natangaza walale ucku mmoja na magfriend wao lodge yangu ya urithi usiniulhze zaid

wewe utawapa ninimabingwa wakishndajmmoc

hio 50m inagawanywa kwa wachezaji wote au kwa mfungaji tu?
 
yaani bongo cku zote ni ujinga juu ujinga MTU anatoa kiasi hicho cha pesa kwa kitu ambacho hakiwezakani.hivi kwa nini wasiwekeze na kuweka malengo baada ya mda Fulani tmu iweze kufika hatua flani ktk ngazi za kimataifa.co izi Siasa zisizo na msingi kazi kujitakia CFA za kijinga tu.
 
Simba iliyosajili 'mali' iko nafasi ya ngapi katika ligi? Mechi tano mfululizo imeambulia point 2! Mwambie Rage naye aweke dau la 1,000,000/= tu kila goli ili Simba ishinde mechi ijayo.

komeka
kaongea point sema wewe unaushabiki wa kizamani. Kwa kiongozi mwenye mapenzi ya dhati kwa klabu yake atataka kwanza klabu yake ijiendeshe kisasa ,klabu iwe na angalau na uwanja wa kisasa wa kufanyia mazoezi, klabu iwe na vitega uchumi.

Kwa kiongozi anayetaka sifa atasajili kwa mihela mingi, ataahidi wachezaji mamilioni lakini huku timu haina hata uwanja wa uhakika wa kufanyia mazoezi.
 
Manji ni -------- na maamuzi yke ya kunenepesha ng'ombe cku ya mnada haitowasaidia yanga nilitegemea aje na mpango kabambe wa kuhakikisha yanga inakuwa na miundo mbinu ya kisses ya mazoez pamoja kuwa academics yenye viwango vya kimataifa viongoz wa yanga na simba ni wapuuz kutwa ni kutafuta sifa za kijinga ......wanatumia mil 200 kusajili magarasa hlf mazoez wanafanya mavumbini
hivyo wamejaribu Azam na kuishia kwenye raundi ya kwanza ya Kombe la Shirikisho kwa kutolewa na timu kutoka Msumbiji, ambayo ni ya kawaida sana kwenye mashindano hayo. Hii ni Young Africans, sio Manji sports, kwa hivyo si juu ya Manji kujenga miundombinu kama ilivyo ni juu ya Bakhresa kuijengea miundombinu timu yake ya Azam. Haikupata kuwa jukumu la Dewji yeyote kuijengea miundombinu Simba SC kwa sababu haikuwa timu yao.
 
hivyo wamejaribu Azam na kuishia kwenye raundi ya kwanza ya Kombe la Shirikisho kwa kutolewa na timu kutoka Msumbiji, ambayo ni ya kawaida sana kwenye mashindano hayo. Hii ni Young Africans, sio Manji sports, kwa hivyo si juu ya Manji kujenga miundombinu kama ilivyo ni juu ya Bakhresa kuijengea miundombinu timu yake ya Azam. Haikupata kuwa jukumu la Dewji yeyote kuijengea miundombinu Simba SC kwa sababu haikuwa timu yao.

mkuu naona jinsi ulivyo negative kwa masuala ambayo km yakichukuliwa serious yanaweza kusaidia kukua mpira wetu hlf inakuwaje unatolea mfano kwa Tim km Azam ambayo huu ndyo msimu wake pili kushiriki mechi za kimataifa na km azam wameshindwa kusonga mbele ina maana na yanga haitoweza kusonga mbele hta km itakuwa na miundo mbinu???? Nini kazi ya miundo mbinu ya mqzoez ??? Manji km mwenyekiti wa yanga ni jukum lake kuhakikisha yanga inakuwa na kiwanja cha mazoez na aliahid ....na kwanini wabongo mnapenda kutumia excuse kwa watu walioshindwa??
 
Back
Top Bottom