yegella
JF-Expert Member
- Nov 18, 2010
- 3,113
- 1,104
Mtibwa wanakosa goli
yaani hapa nilipo nacheka sana sana....baada ya mechi nitakupigia mkuu..usizime simu
Mtibwa wanakosa goli
Vipi bado Mtibwa hawajaongeza tu jamani? Hebu tujuvyeni.
Half time kutangulia si kufika
Vipi bado Mtibwa hawajaongeza tu jamani? Hebu tujuvyeni.
Hawa Mtibwa nao vipi mbona wanakosakosa, nataka wanikomeshee hawa wabeba poda wa Uturuki.
Mimi niko uwanjani yanga wanapelekwa sana tena refa anawabeba sana vinginevyo mpaka sasa ingekuwa goli kama nne hivi...lolNdio. Na wanakaribia kufungwa
Mkuu hiyo post ya pili nimeiweka baada ya kuona post ya mdau inasema Mtibwa wamekosa goli na ile ya kwanza nilikuwa sijaona post ya huyo mdau sasa kosa langu nini? Naona hata mfungaji wenu wa raundi ya kwanza analalamika Tegete anamroga ndo maana hafungi, vipi yana ukweli hayo?Wewe huyo huyo unauliza, wewe huyo huyo unajijibu, umbea kazi!
Utatulia tu, si umetumwa na msomali, we ngoja, utatafuta pa kutokea
mbona nasikia yanga kasawazisha?. mia
Hawa Mtibwa nao wananiangusha.Hamisi Kiiza anasawazisha
hahahaha La Biblicana we jamaaa huwa unanifurahisha sana na majibu yako,,Big up ur self!! nikikumbuka ile post yako ya Unafiki kwenye daladala huwa natabasamu.hahahaha La BiblicanaSimulia wakipata bana, ya kukosa ya shetani waachie simba wa somalia