Yanga SC ilivyoliwa kiporo na Simba SC,ooh mama tetema

OKW BOBAN SUNZU

JF-Expert Member
Aug 24, 2011
32,028
2,000

Hii mechi huwa naiangalia kila siku nikifanya utafiti wa kina kuona kama Yanga alinunuliwa!

Kwa kuwa Yanga mpo humu mtuambie mlikula bei gani kama walivyokula Al Ahl, Azam, Lipuli, Stand?

Ila tuache utani Meddie Kagere anaudhi,anakufunga halafu anakufanyia masikhara. Oooh mama tetema,tipwa tipwa tetema
 

papason

JF-Expert Member
Sep 14, 2010
3,815
2,000
SIMBA NI LITIMU LINAOONGOZA KWA KUNUNUA MECHI NA MAREFA TANZANIAAA , YAANI UNAKWENDA UWANJANI KUANGALIA KANDANDA BADALA YAKE UNACHO ONA NI SUPER COMEDY...........................ILA KWENYE MECHI YA ZINAZO IHUSU TIMU YA WANANCHII NI SUPER KANDANDA, BURUDANI, SUPER FOOTBALL!
 

Shadeeya

JF-Expert Member
Mar 12, 2014
40,742
2,000
Nyie vyura njoeni hapa mjibu hili swali siyo kukaa na kupiga piga kelele kama mko kwenye madimbwi yenu huko mara ooh Mnyama ananunua mechi mara marefa.
Nimecheka kwa sauti.

Usisahau Mtani waswahili wana msemo wao "YALIYOPITA SI NDWELE TUGANGE YAJAYO"
 

Nguvu moja

JF-Expert Member
Oct 20, 2017
3,386
2,000
Tumemnunua mpaka Zahera
IMG-20190306-WA0067.jpg


Sent using Jamii Forums mobile app
 

Tui

JF-Expert Member
Jun 2, 2018
1,009
2,000
Halafu si uzuzu kuchezesha wachezaji mnaowatuhumu?
Kama sio ujinga sijui ni nini?Uwachezeshe halafu ulalame!
Pukachaka.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar Discussions

Top Bottom