Yaliyonikuta nilipoenda kupima hiv juzi tar.30

Yaliyonikuta nilipoenda kupima hiv juzi tar.30

prof.mutunga

JF-Expert Member
Joined
Apr 10, 2013
Posts
341
Reaction score
60
Kwanza sikuwa na haja ya kupima maana njia zangu hazikuwa nzuri ila nlipolazimishwa na bibie nikajikaza kufika angaza mara mkojo,mara kuharisha mpaka wife akanza kushtuka dakika kumi za kusubiria majibu nlimalizia msalani jamani hili gonjwa noma nimeambiwa niko pouwa ila after3 months nirudi duh!tuombeane
 
Vijana tuwe makini yasiwakute maana siku ya kwenda angaza ndio mtajutia njia zenu mbaya
 
kuna watu humu kazi yao kujisifia kugegeda tu, sijui kama hili suala huwa wanalifikiria.
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom