Yaliyojiri kutoka Karimjee Hall: Wakuu wa Wilaya za Dar waapishwa


barafu

barafu

JF-Expert Member
Joined
Apr 28, 2013
Messages
6,280
Likes
25,791
Points
280
barafu

barafu

JF-Expert Member
Joined Apr 28, 2013
6,280 25,791 280
image-jpeg.362770
Hapa mkuu wa Wilaya ya Kigamboni akikabidhiwa Ilani ya CCM na kuapa kwenda kuitekeleza kwa vitendo
image-jpeg.362772
image-jpeg.362773
Leo ndio mkuu wa Mkoa wa Dsm anawaapisha Wakuu wa Wilaya wapya wa Dsm.Tukio hili linafanyika katika ukumbi wa Karimjee.
Wakuu wa Wilaya za Temeke,Ilala,Kinondoni,Ubungo na Kigamboni.Wakuu wa Wilaya wanne ndio wamefika isipokuwa Mkuu wa Wilaya mpya ya Ubungo ndugu Humphrey Polepole ambaye hataapishwa leo,sababu ikiwa ni kufiwa na baba yake.

Shughuli hii inasimamiwa na Clouds Media huku ikionyeshwa moja kwa moja kupitia Clouds Tv na MC wa sherehe hii ni Ephraim Kibonde.Wakuu hao wa Wilaya ni
Felix Jackson
Mgandilwa Hashim
Sophia Mjema
Ally S Happi
Baada ya kuapishwa mkuu wa mkoa atatoa muongozo kwa Wakuu wa Wilaya na baadae waandishi wa Habari watapewa nafasi ya kuwauliza Wakuu wa Wilaya maswali ya moja kwa moja kuhusu Wilaya zao na mipango yao

Mkuu wa Mkoa anasisitiza kuwa Wakuu wa Wilaya wana nafasi ya kuingia katika vikao vya madiwani,na haambiwi cha kufanya na Meya,sababu Meya ni Spika tu wa baraza la madiwani na ndio maana nafasi yake ni kuongoza vikao na huitajika ofisini mara mbili tu kwa week.Shughuli zote zinakuwa chini ya Mkuu wa Wilaya ambaye ndie mwakilishi wa Rais katika Wilaya na si Meya.

Mh Makonda anasema ndio maana Meya analindwa na Mgambo wakati Mkuu wa Wilaya analindwa na Jeshi,Polisi na ana usalama wa Taifa,hivyo Mameya wa Dsm wawaache wakuu wa wilaya kufanya kazi zao sbb wapo kwa mujibu wa Katiba ya Tz.

Mkuu wa Mkoa anawaagiza Wakuu wa Wilaya kupambana na ushoga,na kuwa ana taarifa ya NGO iliyopewa dola milioni 70 katika mkoa wa Dsm ili kuimarisha swala la mashoga,ameipa onyo NGO hiyo na kuahidi kuifutilia mbali sababu inatumika kueneza tabia za kishoga ambazo kwa mujibu wa Katiba ya nchi ni kosa linahitaji hukumu.

Makonda amesisitiza kuwa vita ya shisha ndio imeanza,na kwa mujibu wa TFDA shisha ni madawa ya kulevya na husababisha saratani ya Koo,anasema unaenda Double Tree Hotel unamkuta binti mdogo mzuriii halafu anavuta shisha,anaagiza kuwa shisha ni marufuku na yoyote atakayeuza Segerea inamsubiri.Wavutaji wa sigara wote wanatakiwa kuvuta maeneo ya "private" na kama wanataka kuonyeshwa hizo sehemu za Private basi wavute hadharani ndio wataijuwa hiyo "more private" ipo wapi.

Ombaomba wametangaziwa "kiama",kwamba kwenye mitandao watu wameanza kusema zoezi hilo limeshindwa,lkn anawapa week mbili kuhakikisha wameweka mpango kazi kuondoa hawa ombaomba.Watumie mpango kazi na ilani ya CCM kusaidia watu,na baada ya siku 90 wakuu wote wa mkoa watakuja hadharani mbele za watu pale ukumbi wa Mwalimu Nyerere kusema mambo gani waliyoyafanya na kuyapanga katika wilaya zao
 
simplemind

simplemind

JF-Expert Member
Joined
Apr 10, 2009
Messages
12,921
Likes
3,508
Points
280
simplemind

simplemind

JF-Expert Member
Joined Apr 10, 2009
12,921 3,508 280
Tumesema siasa basi hadi 2020. Mbona tunakuwa wazito wa kuelewa? Unbelievable!
 
swalehe shiza

swalehe shiza

JF-Expert Member
Joined
Jun 3, 2016
Messages
1,475
Likes
2,028
Points
280
Age
32
swalehe shiza

swalehe shiza

JF-Expert Member
Joined Jun 3, 2016
1,475 2,028 280
Mzee wa sifa mfunga kamba
 
Shukrani A. Ngonyani

Shukrani A. Ngonyani

Verified Member
Joined
Feb 23, 2014
Messages
1,030
Likes
1,252
Points
280
Shukrani A. Ngonyani

Shukrani A. Ngonyani

Verified Member
Joined Feb 23, 2014
1,030 1,252 280
Nchi ya matamko na maagizo kila kukicha.
 
ndenga

ndenga

JF-Expert Member
Joined
Dec 20, 2010
Messages
1,748
Likes
547
Points
280
ndenga

ndenga

JF-Expert Member
Joined Dec 20, 2010
1,748 547 280
Kama Mh Makonda akiweza kusimamia kwa vitendo kila anachoongea basi Dar es Salaam ingekuwa kama Milan au Madrid..Jamaa anamawazo mapana ila tatizo ni vitendo na watendaji wa kutekeleza anachosema. Kwa ushauri wangu ni bora angekuwa anachuja awe anaongea vile anavyoweza kutekeleza tu,,.. Unafikaje kwenye level ya shisha na sigara za kawaida wakati bado Bangi na Gongo zipo na zinapatikana kwa wingi hapa Dar..
 
lukindo

lukindo

JF-Expert Member
Joined
Mar 20, 2010
Messages
8,152
Likes
6,554
Points
280
lukindo

lukindo

JF-Expert Member
Joined Mar 20, 2010
8,152 6,554 280
Kwa hiyo jemedali polepole anakula kiapo cha pili kwa muda usiozidi miezi miwili katika nafasi hiyo hiyo!?
 
barafu

barafu

JF-Expert Member
Joined
Apr 28, 2013
Messages
6,280
Likes
25,791
Points
280
barafu

barafu

JF-Expert Member
Joined Apr 28, 2013
6,280 25,791 280
Kwa hiyo jemedali polepole anakula kiapo cha pili kwa muda usiozidi miezi miwili katika nafasi hiyo hiyo!?
Ndio maana yake...Na kufikia mwakani anahikikisha Kubenea kapotea kwenye siasa za Ubungo,ndio kazi aliyotumwa
 
Freeland

Freeland

JF-Expert Member
Joined
Jan 24, 2012
Messages
14,473
Likes
6,772
Points
280
Freeland

Freeland

JF-Expert Member
Joined Jan 24, 2012
14,473 6,772 280
Hii ni hasara kubwa kuwa na viongozi wa namna hii..hasara kabisa

kwa hio anawatuma kwenda kupambana na madiwani? au?

and hiyo NGO anaijua amechukua hatua gani zaidi ya porojo...haoni kukitaja sana kitu pia ni kukipa publicity?

Kwa nini asipambane na Clouds media iliyotumika na hao mashoga kujitangaza?

Shisha ipo katika category ya dawa za kulevya? imezuiliwa kisheria?

Inabidi ifike wakati tujue nchi hii inaendeshwa kwa sheria na sio anachowaza tu mtu
 
cmp

cmp

JF-Expert Member
Joined
Jul 11, 2015
Messages
2,922
Likes
1,676
Points
280
cmp

cmp

JF-Expert Member
Joined Jul 11, 2015
2,922 1,676 280
Ndio maana yake...Na kufikia mwakani anahikikisha Kubenea kapotea kwenye siasa za Ubungo,ndio kazi aliyotumwa
Hakuna mkuu wa mkoa wala wilaya atakayeweza kuwabadilisha wananchi juu ya maamuzi ya kumchagua mbunge wamtakaye.Ingekuwa wakuu wa wilaya na mikoa wana nguvu hiyo basi upinzani ungekufa kabisa uchaguzi uliopita badala yake umeimarika.
 
imhotep

imhotep

JF-Expert Member
Joined
Oct 13, 2012
Messages
13,481
Likes
10,609
Points
280
imhotep

imhotep

JF-Expert Member
Joined Oct 13, 2012
13,481 10,609 280
Mbona viroba haviongelei, vinamadhara makubwa.
 
M

Msororo69

JF-Expert Member
Joined
Feb 27, 2016
Messages
2,420
Likes
753
Points
280
M

Msororo69

JF-Expert Member
Joined Feb 27, 2016
2,420 753 280
Kama Mh Makonda akiweza kusimamia kwa vitendo kila anachoongea basi Dar es Salaam ingekuwa kama Milan au Madrid..Jamaa anamawazo mapana ila tatizo ni vitendo na watendaji wa kutekeleza anachosema. Kwa ushauri wangu ni bora angekuwa anachuja awe anaongea vile anavyoweza kutekeleza tu,,.. Unafikaje kwenye level ya shisha na sigara za kawaida wakati bado Bangi na Gongo zipo na zinapatikana kwa wingi hapa Dar..
Ndio maana nguvu itatumika kuwakabili nyie vichwa ngumu. Waungwana tumesikia tutatekeleza. Ukishughulikiwa wewe NUNDA sisi tutaacha moja kwa moja. Lakini ukiachwa tutakufuata. Nafikiri serikali itakuachia pumzi tu katika kukushughulikia wewe mkaidi hata ikibidi kukubaka, kukulawiti, kupiga, kukufunga yaani chochote ambacho kitakufanya ungie kwenye mstari wafanye ili uache nasi tusikufuate.
 
kochakindo

kochakindo

JF-Expert Member
Joined
Nov 3, 2014
Messages
447
Likes
105
Points
60
Age
37
kochakindo

kochakindo

JF-Expert Member
Joined Nov 3, 2014
447 105 60
kwani wanatekeleza ilani ya ccm au kwenda kufanya kazi za serekali au wakuu wa mikoa wamekua wabunge sikuizi
 
M

mgoc mgocingwa

Member
Joined
Jul 1, 2016
Messages
46
Likes
16
Points
15
Age
31
M

mgoc mgocingwa

Member
Joined Jul 1, 2016
46 16 15
Makonda mdomo ni Mali yake mi namuona amekuwa mc wa mkoa yeye anachowaza ni mashindano tu kila pakiitwa Leo we fikiria kuwa kila kinacholazimishwa hakifai kwa wananchi mkuu wa wilaya ni mwanasiasa tu hata wakiukataa ukweli nmeshangaa kuona anasema mameya wasiwapangie cha kusema wakuu wa wilaya anajielewa kweli huyu
 
gnassingbe

gnassingbe

JF-Expert Member
Joined
Jun 14, 2015
Messages
4,003
Likes
2,059
Points
280
gnassingbe

gnassingbe

JF-Expert Member
Joined Jun 14, 2015
4,003 2,059 280
Ndio maana nguvu itatumika kuwakabili nyie vichwa ngumu. Waungwana tumesikia tutatekeleza. Ukishughulikiwa wewe NUNDA sisi tutaacha moja kwa moja. Lakini ukiachwa tutakufuata. Nafikiri serikali itakuachia pumzi tu katika kukushughulikia wewe mkaidi hata ikibidi kukubaka, kukulawiti, kupiga, kukufunga yaani chochote ambacho kitakufanya ungie kwenye mstari wafanye ili uache nasi tusikufuate.
Seriously!
 
M

Msororo69

JF-Expert Member
Joined
Feb 27, 2016
Messages
2,420
Likes
753
Points
280
M

Msororo69

JF-Expert Member
Joined Feb 27, 2016
2,420 753 280
Lazima mkaidi wa makusudi atendewe tofauti na mkaidi wa kutokujua mantiki ya anachokipinga. Kiala hatua hata utaalamu wa kumtambua mpingaji wa makusudi itatumika na kujua akifanyiwa nini atashika adabu itatumika pia. Watu tutii sheria bila shuruti
 
lukindo

lukindo

JF-Expert Member
Joined
Mar 20, 2010
Messages
8,152
Likes
6,554
Points
280
lukindo

lukindo

JF-Expert Member
Joined Mar 20, 2010
8,152 6,554 280
Ndio maana yake...Na kufikia mwakani anahikikisha Kubenea kapotea kwenye siasa za Ubungo,ndio kazi aliyotumwa
Kwani Kubenea aliibuliwa na nani hadi apotezwe na Polepole mkuu!?
 
DOUGLAS SALLU

DOUGLAS SALLU

JF-Expert Member
Joined
Nov 13, 2009
Messages
15,210
Likes
7,677
Points
280
DOUGLAS SALLU

DOUGLAS SALLU

JF-Expert Member
Joined Nov 13, 2009
15,210 7,677 280
Ndio maana yake...Na kufikia mwakani anahikikisha Kubenea kapotea kwenye siasa za Ubungo,ndio kazi aliyotumwa

Mkumbusheni tu asisahau dozi yake vinginenvyo atapotea yeye
 
talentizo

talentizo

JF-Expert Member
Joined
Mar 11, 2014
Messages
462
Likes
107
Points
60
Age
33
talentizo

talentizo

JF-Expert Member
Joined Mar 11, 2014
462 107 60
Wakati wakiapishwa Ma D.C. wa DSM Yule wa Ubungo sijamsikia kabisa maana wenzetu wa kinondon mkuu wao ameanza na agizo la Nyumba kupakwa rangi. Nikawa najiuliza huyu wa wilaya mpya kaanza na nini?
 
KWEZISHO

KWEZISHO

JF-Expert Member
Joined
Jan 29, 2016
Messages
6,869
Likes
5,454
Points
280
KWEZISHO

KWEZISHO

JF-Expert Member
Joined Jan 29, 2016
6,869 5,454 280
Nasikia amefiwa!?
 

Forum statistics

Threads 1,237,188
Members 475,465
Posts 29,280,716