Yale Mambo yenu ya KuJailbreak iphone/ipod/ipod touch

Yale Mambo yenu ya KuJailbreak iphone/ipod/ipod touch

donlucchese

JF-Expert Member
Joined
Mar 23, 2011
Posts
17,258
Reaction score
22,140
naaam wakuu, kwa wale wanaotaka kuzijailbreak iphone au ipod zao kuanzia iOS 3.0 mpaka 4.3.2 wanaweza kunipm niwaforwadie hizo softwares. nimeshindwa kuzi archive zote nakuziattach hapa due to limited bundle so unaweza ni check uniambie unataka ya OS gani nikufowardie thru email. NB: UNLOCK @UR OWN RISK......!!!!!
 
Nipatie ya iOS 6 thru this mail bnjonjo@gmail.com
 
Kwa sasa haijapatikana jail break ya iOS 6 ipo mpaka 5.1.1 mni pm pia ni zoezi la dk 5 tu. Na ni kwa iphone until 4S, ipod na ipad 1,2 n 3 pia. Also ntakupa maujanja ya jinsi ya kuanza kutumia Cydia na faida zake. But kwanza nenda kwa mwanzisha thread kama kuna mengine zaidi ndo uje kwangu.
 
Back
Top Bottom