Yalaiti - Malika


Baba_Enock

Baba_Enock

JF-Expert Member
Joined
Aug 21, 2008
Messages
6,882
Likes
311
Points
180
Baba_Enock

Baba_Enock

JF-Expert Member
Joined Aug 21, 2008
6,882 311 180
Kwa wale waliokuwepo enzi hizo hiki kitu kilivutia sana!
=================================================
Yalaiti napenda pasi kifani
tafauti sikutilii moyoni
sikuachi leo na kesho peponi
Ha ha ha I LOVE YOU

Ni la dhati kwa hakika pendo langu
sikufiti kwani ndicho kilimwengu
sikuwati mpaka mbele za mungu

Toa shaka na wasiwasi moyoni
kukwepuka hilo haliwezekani
takushika leo na kesho peponi

Lanishinda kuwa nawe mbali mbali
wangu nyonda amini naukubali
nakupenda wala sioni badali

Japo watu mno watatulaumu
sio kitu wala singiwe na hamu
pendo letu tulidumishe lidumu

Duniani naomba kwa mwenyeezi
maisha yadumu yetu mapenzi
na peponi tuwe sote laazizi

=================================================
Enjoy your Weekend
 
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined
Feb 4, 2009
Messages
42,405
Likes
38,581
Points
280
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined Feb 4, 2009
42,405 38,581 280
enzi hizo muziki wa taarab ulikuwa na heshima zake, sio siku hizi taarab ikianza kupigwa ukiwa jirani na watoto unazima redio
 
Freema Agyeman

Freema Agyeman

JF-Expert Member
Joined
Mar 3, 2011
Messages
3,459
Likes
1,723
Points
280
Freema Agyeman

Freema Agyeman

JF-Expert Member
Joined Mar 3, 2011
3,459 1,723 280
Kwa wale waliokuwepo enzi hizo hiki kitu kilivutia sana!
=================================================
Yalaiti napenda pasi kifani
tafauti sikutilii moyoni
sikuachi leo na kesho peponi
Ha ha ha I LOVE YOU

Ni la dhati kwa hakika pendo langu
sikufiti kwani ndicho kilimwengu
sikuwati mpaka mbele za mungu

Toa shaka na wasiwasi moyoni
kukwepuka hilo haliwezekani
takushika leo na kesho peponi

Lanishinda kuwa nawe mbali mbali
wangu nyonda amini naukubali
nakupenda wala sioni badali

Japo watu mno watatulaumu
sio kitu wala singiwe na hamu
pendo letu tulidumishe lidumu

Duniani naomba kwa mwenyeezi
maisha yadumu yetu mapenzi
na peponi tuwe sote laazizi

=================================================
Enjoy your Weekend

Swadakta
 
mfianchi

mfianchi

JF-Expert Member
Joined
Jul 1, 2009
Messages
8,768
Likes
2,321
Points
280
mfianchi

mfianchi

JF-Expert Member
Joined Jul 1, 2009
8,768 2,321 280
enzi hizo muziki wa taarab ulikuwa na heshima zake, sio siku hizi taarab ikianza kupigwa ukiwa jirani na watoto unazima redio
heheheheeeeeeeeeeee ni kweli kaka si afadhali watoto sema ukiwa na mama mkwe ni aibu na hizo nyonga /miuno yani ni aibu tupu,mimi naangalia Tv na kusikiliza radio chumbaniiiiiii kwa kuogopa hizo aibu za akina Mzee Yusuph,huyu mpemba katuletea balaa kwenye taarabu
 
Jaluo_Nyeupe

Jaluo_Nyeupe

JF-Expert Member
Joined
Dec 21, 2010
Messages
2,296
Likes
441
Points
180
Jaluo_Nyeupe

Jaluo_Nyeupe

JF-Expert Member
Joined Dec 21, 2010
2,296 441 180
Hivi huu wimbo nani aliyeutunga? Nimeusikia kwa Bi. Kidude ila kuna wanaosema na yeye amekopi kwa hayati Siti binti Saad.
 
figganigga

figganigga

JF-Expert Member
Joined
Oct 17, 2010
Messages
16,219
Likes
9,848
Points
280
figganigga

figganigga

JF-Expert Member
Joined Oct 17, 2010
16,219 9,848 280
si mchezo
 
superbug

superbug

JF-Expert Member
Joined
Jan 31, 2018
Messages
1,383
Likes
1,772
Points
280
superbug

superbug

JF-Expert Member
Joined Jan 31, 2018
1,383 1,772 280
Safi sana nilikuwa natafuta mashairi yake
 
superbug

superbug

JF-Expert Member
Joined
Jan 31, 2018
Messages
1,383
Likes
1,772
Points
280
superbug

superbug

JF-Expert Member
Joined Jan 31, 2018
1,383 1,772 280
Ila ni bikiduke aliyeuboresha

Alianza Hivi takadiriiii siwezi kuiepukaaa
Tasubiriiii litaklonifikaaaaa
 
G

Guasa Amboni

JF-Expert Member
Joined
Aug 13, 2015
Messages
7,533
Likes
8,440
Points
280
G

Guasa Amboni

JF-Expert Member
Joined Aug 13, 2015
7,533 8,440 280
Bi kidude anaimba
Wewe papa nakutuma kwa mkizi
Maneno kamwambie waziwazi
Kunikopa wala kunipa hawezi.
 

Forum statistics

Threads 1,237,436
Members 475,533
Posts 29,288,290