Yakikufika haya utafanya nini?

Yakikufika haya utafanya nini?

Wanaume tuwe makini na hizi sumu za panya tunazoweka nyumbani na silaha tunazoweka vyumbani.
 
Iko poa maamuzi tu!
Sometimes kuna vitu hatupaswi kuvicomplicate saanaaa!
As longer as wanapata amani ya moyo haina shida hii.
Ile misingi ya ku NOT GIVE DMN naona bado unaiishi vema kabisa.
 
Kuna 0.000000001 situation kama hiyo kutokea.One in a billion
 
Kizuri kula na nduguyo ndio alichofanya huyo Njemba (mchepuko wa mkeo), wewe na yeye ni waume pendwa wa mke wenu kwa sababu umeshajua wewe una mtoto na jama ana katoto kamoja anakahudumia cha muhimu hapo mchukue jamaa mkae pamoja mumlee mke wenu na watoto zenu,

Yaani muwe mmeoa mke mmoja nyie muwe mabwana Mitara. [emoji16][emoji16][emoji16][emoji16][emoji16][emoji16]


Nb.
ila mke wenu kiboko ana mabwana 2 na bado anachepuka kwa mwingine?
[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]
 
Mkeo anarudi nyumbani kavimba vibaya usoni, unamuuliza anakujibu kuwa kakutana na vibaka wamemvamia na kumpiga, lakini ukimcheki kwa makini unakuta kila kitu chake amerudi nacho na kiko salama. Unaanza kupeleleza, unagundua kapigwa na “mchepuko” wake. Unaoneshwa mchepuko huo, nawe unakwenda moja kwa moja (straight) kwa huyo jamaa, unapomuuliza anakujibu kama ifuatavyo:

"Bro, mimi yule ni mpenzi wangu wa muda mrefu hata kabla hujamuoa, tuna miaka mingi ni wapenzi wa siku nyingi sana. Mimi nakujua wewe kuwa huyo ni mkeo, ulimuoa wakati mimi sina uwezo kifedha, lakini hatukuwahi kugombana, tumeendelea na mapenzi muda mrefu. Na hata watoto unaodhani ni wako, mimi mwenyewe tulipanga majira, sasa yawezekana nami yupo wangu, kwani huwa natoa matumizi ya mtoto mmoja yule Jenerose. So kuwa na amani, nakufahamu vema.''

"Lakini kilichoniuma sana mimi ni kwamba huyu mwanamke mshenzi, nimegundua ananicheat mimi, anatembea na njemba fulani, so iliniuma sana, nilitamani sana ufahamu hili, lakini ningewanzaje kukwambia wakati wewe hujui kama mimi mkeo ni mpenzi wangu. Mimi sina tatizo na wewe, na hata akiniambia jana mmefanya sijali, lakini kwanini atembee na mwanamume mwingine tofauti na sisi (wewe na mimi)? Kwahiyo kweli nimemfumua hayo makonde, tena kajikanda hapa.

"Amebadilika sana huyu mwanamke, amekuwa na tabia chafu sana siku hizi, haiwezekani nichangie na mwanamme mwingine kwa mtu ninayempenda. Wee mwenyewe hujui tu ninavyoumia”

Swali:
Kama ndiyo wewe utafanyaje? Utaanza na huyo jamaa au utarudi mdogomdogo kwa mkeo? Je utamfanya nini mkeo?
hii si ishu yakuandaliwa jibu kabla, jibu linakuja wakati uleule watukio.
 
Mkeo anarudi nyumbani kavimba vibaya usoni, unamuuliza anakujibu kuwa kakutana na vibaka wamemvamia na kumpiga, lakini ukimcheki kwa makini unakuta kila kitu chake amerudi nacho na kiko salama. Unaanza kupeleleza, unagundua kapigwa na “mchepuko” wake. Unaoneshwa mchepuko huo, nawe unakwenda moja kwa moja (straight) kwa huyo jamaa, unapomuuliza anakujibu kama ifuatavyo:

"Bro, mimi yule ni mpenzi wangu wa muda mrefu hata kabla hujamuoa, tuna miaka mingi ni wapenzi wa siku nyingi sana. Mimi nakujua wewe kuwa huyo ni mkeo, ulimuoa wakati mimi sina uwezo kifedha, lakini hatukuwahi kugombana, tumeendelea na mapenzi muda mrefu. Na hata watoto unaodhani ni wako, mimi mwenyewe tulipanga majira, sasa yawezekana nami yupo wangu, kwani huwa natoa matumizi ya mtoto mmoja yule Jenerose. So kuwa na amani, nakufahamu vema.''

"Lakini kilichoniuma sana mimi ni kwamba huyu mwanamke mshenzi, nimegundua ananicheat mimi, anatembea na njemba fulani, so iliniuma sana, nilitamani sana ufahamu hili, lakini ningewanzaje kukwambia wakati wewe hujui kama mimi mkeo ni mpenzi wangu. Mimi sina tatizo na wewe, na hata akiniambia jana mmefanya sijali, lakini kwanini atembee na mwanamume mwingine tofauti na sisi (wewe na mimi)? Kwahiyo kweli nimemfumua hayo makonde, tena kajikanda hapa.

"Amebadilika sana huyu mwanamke, amekuwa na tabia chafu sana siku hizi, haiwezekani nichangie na mwanamme mwingine kwa mtu ninayempenda. Wee mwenyewe hujui tu ninavyoumia”

Swali:
Kama ndiyo wewe utafanyaje? Utaanza na huyo jamaa au utarudi mdogomdogo kwa mkeo? Je utamfanya nini mkeo?
Nafanya upelelezi wa kuchunguza hayo madai then talaka itamhusu, sintopiga yeyote.
 
Back
Top Bottom