Yajayo mwaka 2050

Yajayo mwaka 2050

bahati93

JF-Expert Member
Joined
Aug 6, 2015
Posts
1,522
Reaction score
2,890
Wakuu nimepata maono wa mambo yanayokuja siku za mbeleni kuhusu AI, Hivyo hapa nafanya kama kuwatonya tu ndugu zangu msije angamia siku ikifika.

Kuanzia mwaka 2040 zitaanza movement za AI kuwa recognized legally as person, kama tu kampuni inavyoweza simama kama mtu. Kutakuwa na upinzani lakini baada ya muda hili jambo litapita.

AI akishapewa hiyo hadhi basi nae ataanza kushitaki watu kutokana na charting history, ana ushahidi wote wa maongezi, na watu jinsi tunavyofunguka yaliyo ndani mwetu hatutaweza jitetea. AI kipindi hichi anaongoza kutoa ushauri na ni rahisi kufunguka siri kwa AI kuliko kwa binadamu mwenzio.

You Bella Watch your Charting.
 
Piga picha huyu eti ni mke wako!
 
Wakuu nimepata maono wa mambo yanayokuja siku za mbeleni kuhusu AI, Hivyo hapa nafanya kama kuwatonya tu ndugu zangu msije angamia siku ikifika.

Kuanzia mwaka 2040 zitaanza movement za AI kuwa recognized legally as person, kama tu kampuni inavyoweza simama kama mtu. Kutakuwa na upinzani lakini baada ya muda hili jambo litapita.

AI akishapewa hiyo hadhi basi nae ataanza kushitaki watu kutokana na charting history, ana ushahidi wote wa maongezi, na watu jinsi tunavyofunguka yaliyo ndani mwetu hatutaweza jitetea. AI kipindi hichi anaongoza kutoa ushauri na ni rahisi kufunguka siri kwa AI kuliko kwa binadamu mwenzio.

You Bella Watch your Charting.
ok.🐒
 
Back
Top Bottom