yaHAya ya lady j dee


Philip Dominick

Philip Dominick

JF-Expert Member
Joined
May 26, 2013
Messages
1,022
Likes
4
Points
135
Philip Dominick

Philip Dominick

JF-Expert Member
Joined May 26, 2013
1,022 4 135
Chorus:
Yahayaunaishi wapi
Kwani jina lako halisi nani Yahaya
eeehh
Oooh Yahaya, Oooh Yahaya, Oooh
Yahaya
Maskani yako Kinondoni
Nyumba namba haijulikani Yahaya
eeeehh
Oooh Yahaya, Oooh Yahaya

VERSE 1:
Huyu kijana mwenzetu, Kila siku
tupo nae maskani
Anakula ofa za watu, Anapoishi hata
hapajulikani
Tumetafuta, tumeuliza, hakuna ajuae
Anavyozuga, anavyopita
Si umdhaniae
Na hafananii kabisa, na fix
anazofanya
Akidanganya kwa kina
Unaingia kingi unafuata, kumbe
hana helaaaa
Longo longo nyingi

Rudia Chorus:

VERSE 2
Kwa story za vilingeni, Utafikiri
kweli yeye ndio boss
Suruali zake na mashati, Anasema
anafanya kazi bank
Mara anasema usalama wa Taifa,
Hakuna ajuae
Kalubandika wa kizazi kipya,
usomdhaniae
Na hafanii kabisa, na fix anazofanya
Akidanganya kwa kina
Unaingia kingi unafuata, kumbe
hana helaaaa
Ooooh Yahaya
Rudia Chorus:
Mara anasema usalama wa Taifa
Hakuna ajuae
Kalubandika wa kizazi kipya
Uso mdhaniae
Na hafanii kabisa na fix anazo fanya
Akidanganya kwa kina, unaingia
kingi unafuata
Kumbe hana helaa
Chorus:
Yahaya unaishi wapi
Kwani jina lako halisi nani Yahaya
eeehh
Oooh Yahaya, Oooh Yahaya, Oooh
Yahaya
Maskani yako Kinondoni
Nyumba namba haijulikani Yahaya
eeeehh
Oooh Yahaya, Oooh Yahaya

MWISHO:

Mtunzi/ Mwandishi: Judith Wambura
( Lady JayDee)
Producer: Man Water
Studio: Combination sound

www.hulkshare.com/xoxjawcnymm8#/search.php?q=yahaya-lady+jay+dee
 
domo bwakubwaku

domo bwakubwaku

Member
Joined
Mar 2, 2011
Messages
86
Likes
0
Points
13
domo bwakubwaku

domo bwakubwaku

Member
Joined Mar 2, 2011
86 0 13
Tushamjua ni mpambe fulani hivi wa kinananiiiii
 
Mtoto halali na hela

Mtoto halali na hela

JF-Expert Member
Joined
Aug 10, 2012
Messages
24,455
Likes
7,759
Points
280
Mtoto halali na hela

Mtoto halali na hela

JF-Expert Member
Joined Aug 10, 2012
24,455 7,759 280
Hii ngoma inabambaje, meipenda sana mwenye link yenye huu wimbo aiweke hapa ni download
 
Niwemugizi

Niwemugizi

JF-Expert Member
Joined
Oct 15, 2012
Messages
909
Likes
45
Points
45
Niwemugizi

Niwemugizi

JF-Expert Member
Joined Oct 15, 2012
909 45 45
Mimi na umbali wote leo ndo nimeusikia wimbo huu,vipi ulitoka mwaka gani huu wimbo
 
denoo49

denoo49

JF-Expert Member
Joined
Mar 29, 2011
Messages
6,028
Likes
6,060
Points
280
denoo49

denoo49

JF-Expert Member
Joined Mar 29, 2011
6,028 6,060 280
teh hehe! Kuna akina KALUBANDIKA WENGI humu Jf waisha anza kuuhusisha na Dini.
 
NAPITA

NAPITA

JF-Expert Member
Joined
Apr 2, 2012
Messages
5,076
Likes
198
Points
160
NAPITA

NAPITA

JF-Expert Member
Joined Apr 2, 2012
5,076 198 160
Salam kwa wenye majina ya yahaya popote ,mlipo na mnatabia kama hizo!!!
 
L

Luluka

JF-Expert Member
Joined
Oct 6, 2011
Messages
628
Likes
8
Points
35
Age
29
L

Luluka

JF-Expert Member
Joined Oct 6, 2011
628 8 35
Ha ha ha!!mbona kama sifa za Je..Han.. Wa wafu fm??ha ha
 

Forum statistics

Threads 1,274,695
Members 490,785
Posts 30,521,472