Yaani! Mhuuuuu!


L

LUCHELELE

Member
Joined
Jul 12, 2011
Messages
27
Likes
0
Points
0
L

LUCHELELE

Member
Joined Jul 12, 2011
27 0 0
KULIKUA NA WANANDOA YANI MKE NA MME.SASA MWANAMME AKAWA NASHAISHANAA AU NAWEZA SEMA KUIKODOLEA MACHO MARRIEGE CERTITICET(CHETI CHA NDOA) then mwanamke akasema."mumu wangu,kulikoni..mbona unakodolea macho hichocheti cha ndoa .kinatatizo? mwanaume akajibu,hapana mke wangu nlikua nachunguza expire deti kwani nimeisahau.hatahivyo mchungaji katuchakachua kwani hajaandika expire date.itabidi tumrudishie akarekebishe.
 
Mzee

Mzee

JF-Expert Member
Joined
Feb 2, 2011
Messages
13,426
Likes
3,481
Points
280
Mzee

Mzee

JF-Expert Member
Joined Feb 2, 2011
13,426 3,481 280
Rudi shule ujifunze uandishi. Nakusifu kwa kujitahidi kupamba kwa rangi. Lugha ina makosa, makosa ni mengi sana. Rudi shule.
 
mikatabafeki

mikatabafeki

JF-Expert Member
Joined
Dec 29, 2010
Messages
12,827
Likes
2,111
Points
280
mikatabafeki

mikatabafeki

JF-Expert Member
Joined Dec 29, 2010
12,827 2,111 280
hiki kisa ungempelekea Shigongo angetoa bonge la story........................huh
 
Shine

Shine

JF-Expert Member
Joined
Feb 5, 2011
Messages
11,498
Likes
23
Points
0
Shine

Shine

JF-Expert Member
Joined Feb 5, 2011
11,498 23 0
KULIKUA NA WANANDOA YANI MKE NA MME.SASA MWANAMME AKAWA NASHAISHANAA AU NAWEZA SEMA KUIKODOLEA MACHO MARRIEGE CERTITICET(CHETI CHA NDOA) then mwanamke akasema."mumu wangu,kulikoni..mbona unakodolea macho hichocheti cha ndoa .kinatatizo? mwanaume akajibu,hapana mke wangu nlikua nachunguza expire deti kwani nimeisahau.hatahivyo mchungaji katuchakachua kwani hajaandika expire date.itabidi tumrudishie akarekebishe.
Inamaana alishamchoka huyo mwana dashost na tunakoelekea zitakuwepo
 
Vin Diesel

Vin Diesel

JF Gold Member
Joined
Mar 1, 2011
Messages
8,671
Likes
1,182
Points
280
Vin Diesel

Vin Diesel

JF Gold Member
Joined Mar 1, 2011
8,671 1,182 280
KULIKUA NA WANANDOA YANI MKE NA MME.SASA MWANAMME AKAWA NASHAISHANAA AU NAWEZA SEMA KUIKODOLEA MACHO MARRIEGE CERTITICET(CHETI CHA NDOA) then mwanamke akasema."mumu wangu,kulikoni..mbona unakodolea macho hichocheti cha ndoa .kinatatizo? mwanaume akajibu,hapana mke wangu nlikua nachunguza expire deti kwani nimeisahau.hatahivyo mchungaji katuchakachua kwani hajaandika expire date.itabidi tumrudishie akarekebishe.
Mkuu wajifunza kuchora kwa kutumia rangi?
 
Jaguar

Jaguar

JF-Expert Member
Joined
Mar 6, 2011
Messages
3,413
Likes
32
Points
145
Jaguar

Jaguar

JF-Expert Member
Joined Mar 6, 2011
3,413 32 145
Mkuu wajifunza kuchora kwa kutumia rangi?
<br />
<br />
mweh!hahahaaaah!,anyway ni muda mrefu niko online JF,ngoja ni-logout kwa wiki kadhaa!
 
NG'ADA

NG'ADA

Senior Member
Joined
Sep 2, 2011
Messages
153
Likes
0
Points
0
NG'ADA

NG'ADA

Senior Member
Joined Sep 2, 2011
153 0 0
nikianzia na title haina ushirikiano na habari/ucheshi...pia ni ya muda sana...nahis nikiwa form V!!tumejua tu kwamba unaweza kuweka color kwenye maandishi na kubadili herufi kubwa kuwa ndogo!!
 

Forum statistics

Threads 1,236,040
Members 474,950
Posts 29,244,519