Yaan SITOISAHAU ASUBUHI hii

PHOTO

Member
Mar 14, 2014
60
0
Asubuhi umeamka unataka kwenda kazini , ukasema ngoja uongeze maji kwenye rejeta kwenye gari yako, ile kufungua tu boneti unamkuta katulia kama hivi ungefanyaje ????
 

Attachments

  • ASUBUHI AMEAMKA UNATAKA KWENDA KAZINI  KWENYE GARI YAKO UNAMKUTA KATULIA KAMA HIVI  UNGEFANYAJE.jpg
    File size
    110.3 KB
    Views
    2,163

Bujibuji

JF-Expert Member
Feb 4, 2009
52,128
2,000
Huyo nyoka anatafutwa sana huko Mbeya. jiji la Mbeya limekodi waganga na wacawi ili kumsaka nyoka huyo
 

The Monk

Platinum Member
Oct 12, 2012
15,105
2,000
Asubuhi umeamka unataka kwenda kazini , ukasema ngoja uongeze maji kwenye rejeta kwenye gari yako, ile kufungua tu boneti unamkuta katulia kama hivi ungefanyaje ????




Hiyo kitu haiwezi kutokea, kwa sababu kwa jinsi alivyojaa hapo huwezi kufungua bonet na kuliacha wazi namna hii, lazima utaachia lijifunge lenyewe. Hapo inaonyesha bonet lilifunguliwa na likaegeshwa vizuri tu.
 

HP1

JF-Expert Member
Feb 4, 2012
3,366
2,000
Hii ndio inaitwa mdudu ndani ya kokwa la embe kaingiaje
 

sawabho

JF-Expert Member
Feb 25, 2011
5,300
2,000
Kwanza nyoka hawezi kuingia kwenye gari eneo hili maana lina harufu ya petrol na oil vitu ambavyo nyoka hataki kuvisikia, labda iwe ni sayansi ya Kitanzania, yaani nguvu za giza. Aidha, ikitokea ameingia nikimwona tu, nafunga haraka. Nawasha gari kuelekea kazini joti lake atatoka tu bila kupenda.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar Discussions

Top Bottom