Watanzania tutajadili mengi sana na huenda haya ni trela tu. Kiufupi serikali imekuwa na mkono wa birika
Ni siri za serikali usihoji.. IGP mwenyewe alikiri kipigo cha ULIMBOKA siri ya taifa!!!
Watanzania tutajadili mengi sana na huenda haya ni trela tu. Kiufupi serikali imekuwa na mkono wa birika
Si walidai Pengo awaonyeshe alipo aliyemuua Padri Mushi ili wakamkamate kama kondoo? ...haya Mwakyembe kawaonyesha mbona wapo kimya? Dr Ulimboka kawatajia kabisa ni Ramadhani Ighondu mbona hawamkamati?
Huyo diwani songambele angekuwa CHADEMA......
Serikali ya akina mwema ingekuwa na mkono mrefu, kwa 7bu ni diwani wa CCM ya akina Mwigulu Mchamba, Nepi na familia ya akina Ritz1 serkal inakuwa na mkono wa brka?? Mungu ucwasamehe hao wanajua waltendalo
Hivi kama kila mtanzaia angekuwa na uwezo wa kupata hz habari namna hii jiulize ingekuwaje? nadhani kuna viongozi wasingeweza tata kusimama mbele ya wananchi tena lakini ipo cku ukweli utajiani na mwenyekuona ataona na mwenyekusikia atasikia na kutambua kuwa tunaongozwa na watu majambazi.
Habari wana JF
Naomba tulinganishe sakata la Lwakatare na haya ninayoyaweka hapa chini tuchanganue na kupima kwa kina juu ya Lwakatare kufunguliwa kesi ya Ugaidi je ni sawa au si sawa na kama ni sawa haya mengine yamefikia wapi katika kutatuliwa.
1.DIWANI NA KIKUNDI CHA MAUAJI
DIWANI wa Kata ya Mabila Wilaya ya Kyerwa Mkoani KageraChristian Songambele(CCM)anatuhumiwa kufanya mauaji ya Mwenyekiti wa Kitongoji cha Nyakatete Danes Damian(TLP) na Msaidizi wakeJohnson Damian waliofungiwa kwenye nyumba yake na kuteswa kabla ya kufariki.
3.Slaa, Mwakyembe watishiwa kuuawa
Membe, Mengi, Mwandosya nao wamo
Sheikh Yahaya Hussein naye ahusishwa
Mwingine aliye kwenye orodha hiyo ni aliyekuwa mwenyekiti wa Kamati Teule ya Bunge iliyochunguza mkataba tata wa Richmond, Dk. Harrison Mwakyembe, MwanaHALISI linaweza kuripoti.
Reginald Mengi, waziri wa Maji na Umwagiliaji,
Profesa Mark Mwandosya, Waziri wa Mambo ya Nje na Ushirikiano wa Kimataifa, Benard Membe na
mbunge wa Same Mashariki, Anne Kilango Melecela.
Wakiwa Dar es Salaam, Dk. Mwakyembe anataja watu waliokuwa na mawasiliano na waliotumwa kuchukua roho yake kuwa ni "Masuhe wa Central Police Station (polisi kati), Fred Lowassa ambaye inadaiwa aliwapelekea mbuzi watatu huko Kiwalani tarehe 04 Februari 2011 na hata kuwatafutia gari VX Land Cruiser T 656 APF.
Anasema walipokuwa Dar es Salaam, tarehe 13 na 14, Januari wabaya wake walifikia nyumba Na. 551, Mtaa wa Chakechake, Upanga.
Habari wana JF
2.MUUAJI WA PADRI MUSHI ZANZIBAR
IMEELEZWA kuwa, mtuhumiwa Omar Mussa Makame (35) anayeshikiliwa na Jeshi la Polisi kwa madai ya kumuua Padri Evaristus Mushi ni mwanachama wa CUF ambaye aligombea nafasi ya uwakilishi katika Uchaguzi Mkuu wa mwaka 2010 katika Jimbo la Rahaleo kwa tiketi ya Chama cha Wananchi (CUF).
Kaimu Naibu Katibu Mkuu wa CUF, Hamad Masoud alithibitisha jana kuwa, mtuhumiwa huyo ni mwanachama wao na alishiriki katika mchakato wa uchaguzi mkuu na kusimamishwa na chama katika kampeni za Uwakilishi Jimbo la Rahaleo.
"Ni kweli mtuhumiwa anayeshikiliwa na Jeshi la Polisi kwa tuhuma za mauaji ya Padri Mushi ni mwanachama wetu na alishiriki katika mchakato wa kuwania Uwakilishi Jimbo la Rahaleo mwaka 2010.
Hata hivyo, Hamad alisisitiza na kusema suala la Omar kamwe lisihusishwe na CUF na kusema suala hilo watalitolea tamko baadaye.
** Kwa upande wa huyu sijajua atafunguliwa mashitaka gani tusubiri tuone***