ya kwenye moving camera na uhalisia.. | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

ya kwenye moving camera na uhalisia..

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by stevoh, Sep 24, 2012.

  1. stevoh

    stevoh JF-Expert Member

    #1
    Sep 24, 2012
    Joined: Dec 5, 2011
    Messages: 2,922
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    hivi ushagundua kuwa yale yanayofanyika wakati wa kufunga ndoa au sijui ndo kurudi kundini hayana uhalisia wowote!! Kutokana na research isiyo rasmi nimegundua kuwa 90% ya ndoa hizo yaliyofanyika ukumbini kama:
    -kulishana mdomo kwa mdomo,
    -kuvuana koti,
    -kupepeana kutengenezea tai, n.k

    Jeeee?? Kwa nini hayafanyiki haya?? Yangekua yanafanyika kuvunjika kwa ndoa haraka kungepungua au kwa ngel wanasema
    ''possibility of marriage breakdown would be redused''
    Naombenii sababuuu!!!!
     
  2. snowhite

    snowhite JF-Expert Member

    #2
    Sep 24, 2012
    Joined: Aug 2, 2012
    Messages: 13,775
    Likes Received: 1,494
    Trophy Points: 280
    mipango si matumizi sio?
     
  3. farkhina

    farkhina Platinum Member

    #3
    Sep 24, 2012
    Joined: Mar 14, 2012
    Messages: 12,755
    Likes Received: 683
    Trophy Points: 280
    Ile inakuwa furahisha barza
     
Loading...