X boyfriend karejea kwa speed kali

X boyfriend karejea kwa speed kali

Haya yalipaswa kuwa mazungumzo kichwani mwako tu halafu ufanye maamuzi

JF imekuwa kama ni release ya tension na stress zetu.

Ndo maana unakuta kitu mtu anachokiwaza na hawezi kukitamka public inabidi akilete humu.
 
Kweli kabisa sasa hivi wanarejea kwa kasi ya ajabu...! Jamani wakaka pambaneni na hali zenu kama sisi tunavyopambana na hali zetu.
kwani alivyonichangamkia kama tuliachana kwa wema kumbe alikuwa unatafuta griss
 
Kaa chini uongee nae, mwambie tu msimamo wako wa kutokua nae kimahusiano kwakua tayari unayo mahusiano, kuhusu fedha muulize shida ilitokea wapi akawa na mdororo wa fedha, waweza kuwa msaada kwake hata kama si fedha basi ushauri so lazima pesa. Kumbuka hii dunia inayomatatizo, na matatizo wameumbiwa binadamu.
 
Back
Top Bottom