Mnyongeni Mnyonge
JF-Expert Member
- Mar 13, 2015
- 628
- 731
Bana usinifanyie hivoo[emoji22][emoji22][emoji22] kwanza nasikiaga waarabu hawapendagi madem weusi wa kiafrica[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]Hongera, ila boss wake keshamla Sana huko,[emoji23][emoji23][emoji23]
Sent using Jamii Forums mobile app
Hongera, ila boss wake keshamla Sana huko,[emoji23][emoji23][emoji23]
Sent using Jamii Forums mobile app
[emoji23][emoji23]jidanganye,Bana usinifanyie hivoo[emoji22][emoji22][emoji22] kwanza nasikiaga waarabu hawapendagi madem weusi wa kiafrica[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]
Sent using Jamii Forums mobile app
duuh mkuu hata weew unakandamizia msumari jamaan ntajinyongaHilo ni kama kawa na amchunguze asiwe anarudi na mbegu kutoka Saudia.
Mkuu lakini kwann unanipeleka kule kule kwahyo inawezekana 0713 wameitumia waarabu eeh[emoji848][emoji848][emoji848][emoji23][emoji23]jidanganye,
Usisahau na kumpima ule mtandao pendwa[emoji23][emoji23][emoji23]
Sent using Jamii Forums mobile app
[emoji23][emoji23]jidanganye,
Usisahau na kumpima ule mtandao pendwa[emoji23][emoji23][emoji23]
Sent using Jamii Forums mobile app
Ntajuaje wamemfukunyux mkuu hebu nipe uzoefu wako[emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787] Waarabu tena!
[emoji23][emoji23]jidanganye,
Usisahau na kumpima ule mtandao pendwa[emoji23][emoji23][emoji23]
Sent using Jamii Forums mobile app
Bashite anaweza kumsaidia kwenye hili maana ana utaalam huo [emoji12]
Avatar ya mke wangu shansarie...Hongera, ila boss wake keshamla Sana huko,[emoji23][emoji23][emoji23]
Sent using Jamii Forums mobile app
[emoji1483][emoji1483][emoji1483][emoji1483][emoji1483][emoji1483]
Mkuu inamaana mkeo kabdili jina ila avatar kaacha ile ile kheeeeAvatar ya mke wangu shansarie...
Huyo anarudi bila marinda waarabu washamchakaza
Kama alikuwa uarabuni ngoja nisiendelee na komenti yangu