Worried


Noor

Noor

Senior Member
Joined
Feb 5, 2012
Messages
146
Likes
34
Points
45
Noor

Noor

Senior Member
Joined Feb 5, 2012
146 34 45
Timu ya Sun'land ya Wingereza katika jezi waliyovaa usiku wa jana ilikua na maandishi yasemayo "Invest in Africa" je maneno hayo kweli ni ya kuhamasisha uwekezaji barani kwetu au ni kuhamasisha kuja nchi za kiafrika kukomba rasilimali zetu?
 
Abunwasi

Abunwasi

JF-Expert Member
Joined
Jun 25, 2009
Messages
3,764
Likes
1,521
Points
280
Abunwasi

Abunwasi

JF-Expert Member
Joined Jun 25, 2009
3,764 1,521 280
Kaa na mali zako lakini usilalamike na kuomba misaada
 

Forum statistics

Threads 1,237,195
Members 475,497
Posts 29,280,990