Women, don't judge a book by its cover

Women, don't judge a book by its cover

Amos David Mathias

JF-Expert Member
Joined
Sep 3, 2022
Posts
1,575
Reaction score
3,111
Ni sikitiko la nchi kila mmoja wenu anadai anamtaka anayedate naye awe Tall, Black and Handsome pasipo kujali vitu vya maana kama Ucha Mungu, Heshima, Upendo, Kuwajibik , Uvumilivu.

Tafiti zinaonyesha kwamba kutokana na upotofu wa kifikra Kwa wanawake wa kuangalia mwanaume Tall, Black and Handsome wengi wao wamewaalika majangili katika maisha yao. Mwanzoni waliwaona kama Lulu hao wanaume pasipo kuchunguza mapungufu yao kumbe ni maharamia waliovalia ngozi ya kondoo kumbe ni mbwa mwitu.

Mwisho wa siku ni mkong'oto wanaupokea. Wanalia na kusaga meno katika ndoa zao. Mwishoni wanakuja na nyuzi za kutulaumu humu wanaume wa JF. Mkomae, mlidhani mkipata Tall, Black and Handsome mmeumaliza mwendo na kuwatupa wanaume wasio na vigezo hivyo, oneni sasa! Nimalizie tu kusema "Don't Judge a Book by its Cover".

Msipanic. We are just here to have fun.
 
Ni sikitiko la nchi Kila mmoja wenu anadai anamtaka anayedate naye awe TALL BLACK HANDSOME pasipo kujali vitu vya maana kama Ucha Mungu,Heshima, Upendo,Kuwajibika , Uvumilivu.

Tafiti zinaonyesha kwamba kutokana na upotofu wa kifikra Kwa wanawake wa kuangalia Mwanaume TALL BLACK HANDSOME wengi wao wamewaalika majangili katika maisha yao. Mwanzoni waliwaona kama LULU hao wanaume TALL BLACK HANDSOME pasipo kuchunguza mapungufu Yao kumbe ni maharamia waliovalia ngozi ya kondoo kumbe ni mbwa mwitu.

Mwisho wa siku ni mkongoto wanaupokea.Wanalia na kusaga meno katika ndoa zao.Mwishoni wanakuja na nyuzi za kutulaumu Humu wanaume wa JF. Mkomae, mlidhani mkipata TALL BLACK HANDSOME mmeumaliza mwendo na kuwatupa wanaume wasio na vigezo hivyo. Oneni sasa. Nimalizie tu kusema "Don't Judge a Book by its Cover".

Msipanic.We are just here to have Fun.
Haters hamkosekani 🧔😵
 
Ni sikitiko la nchi Kila mmoja wenu anadai anamtaka anayedate naye awe TALL BLACK HANDSOME pasipo kujali vitu vya maana kama Ucha Mungu,Heshima, Upendo,Kuwajibika , Uvumilivu.

Tafiti zinaonyesha kwamba kutokana na upotofu wa kifikra Kwa wanawake wa kuangalia Mwanaume TALL BLACK HANDSOME wengi wao wamewaalika majangili katika maisha yao. Mwanzoni waliwaona kama LULU hao wanaume TALL BLACK HANDSOME pasipo kuchunguza mapungufu Yao kumbe ni maharamia waliovalia ngozi ya kondoo kumbe ni mbwa mwitu.

Mwisho wa siku ni mkongoto wanaupokea.Wanalia na kusaga meno katika ndoa zao.Mwishoni wanakuja na nyuzi za kutulaumu Humu wanaume wa JF. Mkomae, mlidhani mkipata TALL BLACK HANDSOME mmeumaliza mwendo na kuwatupa wanaume wasio na vigezo hivyo. Oneni sasa. Nimalizie tu kusema "Don't Judge a Book by its Cover".

Msipanic.We are just here to have Fun.
Kaka wewe ni mfupi🤣🤣😂😂 au??
 
Kuna manzi flani ivi kila siku ananipigia simu kumlalamikia rafiki yangu jinsi anavyomnyanyasa kwa vipigo lakini kumuacha ndo hawezi basi mimi nacheeka[emoji16][emoji16][emoji16]

Kitu ambacho wanaume wengi hawajui kuhusu wanawake ni kuwa... Wanawake wanapenda Changamoto[emoji3516]

Dawa ya mwanamke ni mwanamke, ukiona mwanamke anakuzingua either unamtongoza hakutaki au uko nae kwenye mahusiano lkn anakuzingua basi dawa yake ni moja tu. Mtongoze mwanamke mwingine wa karibu yake..rafiki yake au mdogo wake au ndugu yake yeyote [emoji16][emoji16]

All in all mwanaume ni aibu kulilia mapenzi, make sure una hela...ukishindwa kabisa Kwenye suala la hela hakikisha uko vizuri kunako sita kwa sita[emoji817]
 
Back
Top Bottom