Wizi wa kitoto unaofanywa na vodacom!! | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wizi wa kitoto unaofanywa na vodacom!!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Madikizela, Dec 21, 2011.

  1. Madikizela

    Madikizela JF-Expert Member

    #1
    Dec 21, 2011
    Joined: Jul 4, 2009
    Messages: 284
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 45
    Wakuu! ni wiki ya pili sasa kila ninapoweka pesa kwenye laini yangu ya Vodacom wana tuma message kuwa umekatwa shs. 600 kwa kutumia huduma "yako" ya swaga!!!! katika siku tano tayari wameshakata shs 930/= bila sababu yoyote, mimi wala hiyo swagga sijui ni nini! wala sijawahi ku subscribe.

    Nimejaribu kupigaq customer service kama kawaida yao hawapokei. natarajia kuachana na mtandao huu lakini tatizo ni kupoteza mawasiliano na wadau wangu.

    Wanajamii naomba ushauri kwenu kwa kuwa hapa bongo hakuna taasisi inayo tetea walaji!!

    Christmas njema kwenu nyote!
    [​IMG]
     
Loading...