Wizi UDSM si siri tena, ushahidi wapatikana

Wizi UDSM si siri tena, ushahidi wapatikana

Joined
Jan 16, 2015
Posts
21
Reaction score
19
....
 

Attachments

  • IMG-20150325-WA0019.jpg
    IMG-20150325-WA0019.jpg
    63.2 KB · Views: 4,342
Kila mtu ni mwizi katika nafasi yake ila kinachotofautisha ni baadhi ya wizi kuwa wa kijinga.
 
Hebu fikiria mafisadi wote wanaotamba sasa hivi walisomea hiki chuo na mhimili mkubwa wa mafunzo yao ulikuwa uadilifu na kufanya kazi kwa bidii.
Sasa fikiria itakuwaje kwa hawa ambao msingi wa mafunzo yao ni wizi na ufisadi kabla hata hawajafika huku makazini!? Tanzania tumekwisha.
 
kuna thread moja humu sikumbuki ni namba ngapi lakini inasema UDSM ni Mtambo wa kuzalisha mafisadi
 
SIRI YA KUCHOTWA KWA MAMILIONI YA DARUSO YAFICHUKA, RAIS NA WAZIRI MKUU WADAIWA KUONGOZA UFUJAJI WA FEDHA HIZO.
View attachment 237664



"WanaUDSM walia, wasema Mungu atawalipia kisasi"

Baada ya kufichuka kwa siri ya kuchotwa kwa fedha taslimu kiasi cha milioni 11 za serikali ya wanafunzi chuo kikuu cha Dar es salaam(DARUSO) hatimaye mambo zaidi yamezidi kuwa wazi kuhusiana na wizi huo wa "kalamu" uliofanya dhidi ya fedha za wanafunzi.

Mambo yako wazi kwa sasa kuwa Rais wa Daruso Nickson Filbert na waziri mkuu wake Gibson George ndio walioidhinisha fedha hizo baada ya kuiomba ofisi ya Dean of Students ambayo iliwaruhusu huku waziri wa fedha Innocent Mboya akitekeleza kwa haraka maamuzi hayo.


Tayari waziri mkuu amethibitisha kuwa fedha zimechotwa ila ameeleza kuwa ni mradi CRDB bus umetoa hizo fedha,

kweli njia ya waongo ni fupi, wizi umethibitika kwa kuwa mradi wa CRDB ni wa Daruso basi ni wazi fedha za umma zimechotwa na kuibwa huku baraza la mawaziri likibariki kwa kisingizio cha kumalizia uongozi. Huku wachotaji wakijua matumizi yote ya fedha za Daruso huidhinishwa na bunge na hakuna kikao cha bunge kilichoidhinisha fedha hizi kutumika kwa starehe za viongozi na marafiki zao.

Hongera waziri mkuu Daruso kwa kuwa mkweli kuwa kuna fedha za umma zimechotwa kutoka kwenye mfuko wa wana UDSM kinyume na bajeti iliyopitishwa na bunge.

Hii dhambi itawamaliza, haitawaacha salama.

So What?
 
Revo square imeota nyasi wanafuzi wa sikuizi mnapitia jkt lakini bado ni waoga sijui huko jeshini mlienda kujifunza uoga,. Badala ya kuitisha kunji hapo revo skwea unakuja huku jf unataka sisi tukusaidiaje sasa..
 
"Wana udsm wasema Mungu atawalipia" kauli ya kivivu sana hii! Wasomi wa chuo kikuu jasho lenu linaliwa alafu mnasema Mungu atawalipia!? Udsm nayo zero
 
"Wana udsm wasema Mungu atawalipia" kauli ya kivivu sana hii! Wasomi wa chuo kikuu jasho lenu linaliwa alafu mnasema Mungu atawalipia!? Udsm nayo zero
Eti oh mungu atawalipa badala ya kuwafata na kuwapa vitasa tu, wawaoneshe nguvu ya umma iko vp
 
Kwani UDSM nacho ni chuo kikuu, hiyo ni taasisi ya mafisadi njaa. Source wazi wa escrow
 
Mungu atusaidie taifa hili baadae hao ndo maprofesa wetu na waziri wa nchi
 
Revo square imeota nyasi wanafuzi wa sikuizi mnapitia jkt lakini bado ni waoga sijui huko jeshini mlienda kujifunza uoga,. Badala ya kuitisha kunji hapo revo skwea unakuja huku jf unataka sisi tukusaidiaje sasa..

Ni upuuzi, wanakuja kulalamika huku wanaacha kwenda level square, na kweli imependeza sana kwa kuota nyasi
 
Back
Top Bottom