Afu kesho utamsikia mbeba box kanaswa na unga China. Umaskini unamsumbua huyo, anadhani kwa kujinadi nadi kwenye mitandao atapata umaarufu for self consolation.
Kumezuka kamtindo kanakera kweli pale UCHUMI shoping mall ya Quality Center(Barabaa ya Nyerere) sehemu za kulipa bidhaa. Wanapokurudishia chenji wanakwambia huku wanabana pua "samahani chenji ya 'coin' sina". Hii tabia imekuwa ni mazoea yao si teller counter moja wala siyo siku moja. Sijui ni kitu gani kinachowafanya hao mabinti wadhani kuwa chenji ya mteja ni halali yao? Ndo utaratibu wa duka ua njaa ya vibinti hivyo? Kama wanataka kupokea"tips" za wateja si afadhali wakauze baa? Kwa kweli wanakera!
Hawana hamu na Mimi hao wakiniona tu mikono chini siku wakiwasumbueni mniite
Wasukuma kabisa hawako kihivyo
Poti nakufatilia tu mkuu..iwe huku ama mmu, am sitting back
Mbona hata uchumi ya Segerea ujinga ni huohuo! Leo nimecha mia Tatu pale. Yaani mpaka anafunga siku sijui anakuwa amekusanya ngapi!
Hii tabia imekuwa ni mazoea yao si teller counter moja wala siyo siku moja.
You are an imbecile. Njaa zenu tu hizo ndo maana mnalilia vichenji vya nauli za daladala.
‏"@turkii_alrr: الدوام كل يوم والراتب بالشهر مره... ياخي ليش ما نجرب العكس نداوم بالشهر مره ونستلم راتب كل يوم هاه شقلتو í-½í¸Š اللي موافقني #ريتويت ☺That must be yo mama.
Ukiambiwaga uhalisia wa maisha yako ya huko unaanza matusi...
Hao wazungu wanaachaga chenji?
Acha dharau inayo kudhalilisha
Hi ndio tanzania hata ww kunamahali unafanya kisicho sahihi!na hii ni kwasababu ya gumu wa maisha
Apewe ukweli@Nyani Ngabu anatabia za upande wa Pili
â"@turkii_alrr: Ø§ÙØ¯Ùا٠ÙÙ ÙÙÙ ÙØ§Ùراتب Ø¨Ø§ÙØ´Ùر ٠رÙ... ÙØ§Ø®Ù ÙÙØ´ ٠ا ÙØ¬Ø±Ø¨ Ø§ÙØ¹Ùس ÙØ¯Ø§ÙÙ Ø¨Ø§ÙØ´Ùر ٠ر٠ÙÙØ³ØªÙ٠راتب ÙÙ ÙÙÙ ÙØ§Ù Ø´ÙÙØªÙ í-½í¸ اÙÙÙ Ù ÙØ§ÙÙÙÙ #Ø±ÙØªÙÙØª âº
Watu wengine bana!! Aliyekwambia kujua kiingereza ndo kuwa na akili nani? Hii ndo inaitwa colonization of the mindYou can't even string together coherent, grammatically, and syntactically correct English let alone synthesize your thoughts into proper lingo!!!!!!!
Watu wengine bana!! Aliyekwambia kujua kiingereza ndo kuwa na akili nani? Hii ndo inaitwa colonization of the mind