Wizara ya Elimu: Rudesheni utaratibu wa kuwapima ujauzito watoto wa kike mashuleni

Ntate Mogolo

JF-Expert Member
Jun 5, 2016
309
1,000
Mheshiwa Magufuli nimekuelewa! "Shule za msingi na sekondari, si shule za wazazi"

Hii itasaidia kuwafanya watoto wetu wa kike kutafakari kabla ya kujiingiza na kujihusisha na mahusiano yatakayopelekea kupata ujauzito.


Mheshimiwa Rais, sisi ambao tumekuwa na umri mkubwa kidogo kuelekea utu uzima sasa, tunakumbuka sana katika shule zetu za wakati huo, zote msingi na sekondari, kulikuwa na utaratibu wa kila mwezi ambapo watoto wakike walipelekwa kufanyiwa vipimo vya ujauzito.

Naona kama utaratibu huu umepuuzwa, au hautiliwi maanani! Hebu sasa mkumbushe waziri wako wa elimu arudishe huo utaratibu. Hii itasaidia kudhibiti mimba mashuleni.

Wanajamvi, ninawasilisha hoja.
 

Gide MK

JF-Expert Member
Oct 21, 2013
7,101
2,000
Kuwapima Mimba kutasaidia kuwajua wenye Mimba,hakusaidii kupunguza Mimba mashuleni
 

Ntate Mogolo

JF-Expert Member
Jun 5, 2016
309
1,000
Kuwapima Mimba kutasaidia kuwajua wenye Mimba,hakusaidii kupunguza Mimba mashuleni
Haswaa! Wakimdaka tu hapo, fukuza akajifungue nyumbani! Na itakuwa imeepusha kishawishi cha kitoa mimba. Maana wataiona ikiwa changa kabla washauri wa kutoa hawajamfikia. Mtoto pia atakuwa ameokolewa.[
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom