Nashukuru sijui hata wivu unafananaje
ni mweusi na manjano....ndo wivu unavo fanana
Nashukuru sijui hata wivu unafananaje
Mtu asipokuwa na wivu na mimi aende akalale huko
Nashukuru sijui hata wivu unafananaje
Wivu unahuu sana mkuu,usizidi sawa ila uwepo japo kiduchu!!!
Na siku ukiwa huna wivu nami tu ujue mchepuko utachukua sehemu ya hisa zako!!!!!!!!
Na haitokaa itokee sasa,yaani nijikute tu sina wivu!!!
Hiyo michepuko itasubiri sana........
Isee wewe amka bana umelalia ubavu mmoja tu utavunjika!!!!
Hujapenda...!
ni mweusi na manjano....ndo wivu unavo fanana
Hujapenda...!
Nashukuru sijui hata wivu unafananaje
Nisaidieni mbinu za kunifanya niwe na wivu
Acha uongo,tena we ni noma kwa wivu