Emanuel Makofia JF-Expert Member Joined Jan 5, 2010 Posts 3,831 Reaction score 637 Oct 23, 2012 #1 upooooooo!!!:A S tongue:
Baba V JF-Expert Member Joined Dec 29, 2010 Posts 19,479 Reaction score 9,551 Oct 23, 2012 #2 Sio wivu, ana admire kuwa wanaume wanafaidi sana
Columbus JF-Expert Member Joined Nov 5, 2010 Posts 2,002 Reaction score 652 Oct 23, 2012 #3 Kama kweli wanaume wanafaidi abadili jinsia aone sakata lake,matatizo matupu.
M Mea2 Member Joined Sep 5, 2012 Posts 98 Reaction score 16 Oct 23, 2012 #4 mmmmmmmmmmmmh shoga umebarikiwa kuzidi mimi
TIQO JF-Expert Member Joined Jan 8, 2011 Posts 13,786 Reaction score 2,104 Oct 23, 2012 #5 Wanaume tunafaidi kwa kweli
awp JF-Expert Member Joined Jun 6, 2012 Posts 1,711 Reaction score 605 Oct 23, 2012 #6 na yeye si amebarikiwa kupata titi la mchina?
grafani11 JF-Expert Member Joined May 24, 2011 Posts 15,441 Reaction score 5,820 Oct 23, 2012 #7 Emanuel Makofia said: View attachment 69029View attachment 69029 upooooooo!!!:A S tongue: Click to expand... Kumbe hata wenyewe huwa wana-appreciate mambo hayo, nafikiri wangepewa dushelele wangekuwa wabaya kuliko hata wanaume.....
Emanuel Makofia said: View attachment 69029View attachment 69029 upooooooo!!!:A S tongue: Click to expand... Kumbe hata wenyewe huwa wana-appreciate mambo hayo, nafikiri wangepewa dushelele wangekuwa wabaya kuliko hata wanaume.....
grafani11 JF-Expert Member Joined May 24, 2011 Posts 15,441 Reaction score 5,820 Oct 23, 2012 #8 Baba V said: Sio wivu, ana admire kuwa wanaume wanafaidi sana Click to expand... Ama kweli nyani haoni la kwake ina ukweli mtupu, yaani yeye anaona sufuria la nyama la mwenzake wakati hata yeye analo.
Baba V said: Sio wivu, ana admire kuwa wanaume wanafaidi sana Click to expand... Ama kweli nyani haoni la kwake ina ukweli mtupu, yaani yeye anaona sufuria la nyama la mwenzake wakati hata yeye analo.
boma2000 JF-Expert Member Joined Oct 18, 2009 Posts 3,321 Reaction score 319 Oct 23, 2012 #9 distazo said: Kama kweli wanaume wanafaidi abadili jinsia aone sakata lake,matatizo matupu. Click to expand... nilikuwa nakohoa tu
distazo said: Kama kweli wanaume wanafaidi abadili jinsia aone sakata lake,matatizo matupu. Click to expand... nilikuwa nakohoa tu