WITO: Magufuli njoo utupashe Kisarawe kama ulivyowapasha Bukoba

Samvulachole

JF-Expert Member
Oct 22, 2006
414
225
we really need red pills from mkuu

pia zuia pesa za maendeleo jimbo hili na kura tutaendelea kuwapa CCM

we don't deserve INVESTMENTS WALA MAENDELEO huku..
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom