Wimbi la Watanzani Kuongea pekee yao barabarani linakuwa kwa kasi

Mwanga Lutila

JF-Expert Member
Nov 10, 2016
2,968
2,000
Japo kuongea pekee sio kubaya ila ukizidisha sana unaonekana kama ni mtu mwenye matatizo na msongo mwingi wa mawazo.

Hali hii nimekutana nayo sana kwenye maeneo mengi ya watu hasa kipindi hiki unakutana na watu ni 'very smart' wanaongea peke yao tena hadi kwa ishara ya mikono.


Hii hali inatisha si ya kawaida.
 

tamuuuuu

JF-Expert Member
Mar 10, 2014
14,148
2,000
Sembe 1500 kg,Na bado.
Iweke ccm adui no 1 kuelekea 2020 huku mkiungana kudai tume huru
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom