Wifi anasema anampenda daktari aliyemsaidia kujifungua


M

mamkuu5

JF-Expert Member
Joined
Nov 24, 2014
Messages
1,153
Likes
607
Points
280
M

mamkuu5

JF-Expert Member
Joined Nov 24, 2014
1,153 607 280
Habari za siku wadau,

Mwenzenu hivi nimepata kibarua kigumu cha kuuguza mzazi. Nina wifi yangu kiumri ni kama anamiaka 25 huyu amejifungua kama ana siku 14 hivi,alisaidiwa na Dr mmoja mkaka na amejifungua kwa njia ya kawaida.

Kinachonishangaza ni pale anapoamua kusema anavyojiskia ,alianza kulia nikambembeleza aniambie akasema ntakwambia ila usimwambie mchumba wangu,nampenda Dr alienizalisha nampenda sana sina jinsi ya kumwambia ila naumia wifi nampenda.Anasema yupo radhi kwa lolote simuelewi hataa.

Naomba ushauri maana sina pa kuanzia hata.
 
T

Think Hard

JF-Expert Member
Joined
Feb 12, 2015
Messages
318
Likes
302
Points
80
T

Think Hard

JF-Expert Member
Joined Feb 12, 2015
318 302 80
Habari za siku wadau,mwenzenu hivi nimepata kibarua kigumu chakuuguza mzazi.
Nina wifi angu kiumri ni kama anamiaka 25 huyu amejifungua kama ana siku 14 hivi,alisaidiwa na dr mmoja mkaka na amejifungua kwa njia ya kawaida ,
Kinachonishangaza ni pale anapoamua kusema anavyojiskia ,alianza kulia nikambembeleza aniambie akasema ntakwambia ila usimwambie mchumba wangu,nampenda Dr alienizalisha nampenda sana sina jinsi ya kumwambia ila naumia wifi nampenda.
Anasema yupo radhi kwa lolote simuelewi hataa ,
Naomba ushauri maana sina pa kuanzia hata...
Dah!! Huyo itakua ni uzazi bado inamsumbua..atalua sawa tu...
 
M

mzabzab

JF-Expert Member
Joined
Aug 18, 2011
Messages
7,635
Likes
1,155
Points
280
M

mzabzab

JF-Expert Member
Joined Aug 18, 2011
7,635 1,155 280
Dokta hakumgegeda kweli kabla ya kujifungua huyo
 
pirates lil

pirates lil

JF-Expert Member
Joined
Jun 14, 2016
Messages
850
Likes
672
Points
180
Age
24
pirates lil

pirates lil

JF-Expert Member
Joined Jun 14, 2016
850 672 180
Ata sija kuelewa eti
 
Uso wa nyoka

Uso wa nyoka

JF-Expert Member
Joined
Mar 17, 2014
Messages
4,803
Likes
1,480
Points
280
Uso wa nyoka

Uso wa nyoka

JF-Expert Member
Joined Mar 17, 2014
4,803 1,480 280
Sio kifafa cha mimba hicho? Mpuuze tu,ila akiendelea omba ushauri wa wataalamu.
 
Hornet

Hornet

JF-Expert Member
Joined
Apr 29, 2013
Messages
14,592
Likes
11,692
Points
280
Hornet

Hornet

JF-Expert Member
Joined Apr 29, 2013
14,592 11,692 280
wanawake wengi huwa wanakuwa hawapo sawa mapema baada ya kujifungua, wengine huwa na hisia za chuki mno, wengine kulia bila sababu, hasira na mengineyo.
hivyo basi mshauri huyo wifiyo asubiri baada ya siku 40 kisha mtaliongelea hilo swala.
nina uhakika hatokuwa tena na hisia hizo baada ya hizo siku.
 
Wong Fei

Wong Fei

JF-Expert Member
Joined
Apr 13, 2016
Messages
3,757
Likes
4,141
Points
280
Wong Fei

Wong Fei

JF-Expert Member
Joined Apr 13, 2016
3,757 4,141 280
wanawake bana. Wanakoroga mambo akiachwa anaanza kulalamika
Hiv huwa mnajisikia raha kuzaa kila mtoto baba yake?
Mwambie atulie atakosa vyote.
 
muhomakilo jr

muhomakilo jr

JF-Expert Member
Joined
Jul 28, 2013
Messages
10,639
Likes
3,860
Points
280
muhomakilo jr

muhomakilo jr

JF-Expert Member
Joined Jul 28, 2013
10,639 3,860 280
Dk wakati anamsadia kumzalisha,akawa anamshika mashine na kumchua kitaaalam na maneno mazuri ya kumtia nguvu Ili ajifungue kwa usalama...yeye Ana mawazo tofauti...basi hata kupona bado Ana mawazo hayo!...hizi ndoa hizi majanga.
 
nankumene

nankumene

JF-Expert Member
Joined
Nov 12, 2015
Messages
5,556
Likes
5,059
Points
280
nankumene

nankumene

JF-Expert Member
Joined Nov 12, 2015
5,556 5,059 280
Muambie aache ujinga wake!!! Hiyo fantasy yake itampeleka kubaya asipojiangalia. Au amepata puerperal psychosis nini? Of course hiyo ni rare mental health condition but it is a possibility. Atakuwa okay eventually...
mkuu ww ndo uliemzalisha nn.....hata diagnosis umepata tayari!!
 

Forum statistics

Threads 1,238,370
Members 475,947
Posts 29,318,414